ਅਦਾਕਾਰਾ Shriya Pilgaonkar ਦਾ ਵੱਡਾ ਦਾਅਵਾ, ਕਿਹਾ- ਹੀਰੋ ਦੀ ਸੈਲਰੀ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪੂਰੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਬਜਟ

Shriya Pilgaonkar revealed bollywood: ਅਦਾਕਾਰਾ Shriya Pilgaonkar ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਇੰਡਸਟਰੀ ਵਿੱਚ ਲਿੰਗ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਸੈਲਰੀ ਦੇ ਭੇਦਭਾਵ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ‘ਹਾਥੀ ਮੇਰੇ ਸਾਥੀ’ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਸ਼੍ਰੀਆ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸਨੇ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਮੁੱਦੇ ‘ਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰਦਿਆਂ ਸੁਣਿਆ ਹੈ ਕਿ ਹੀਰੋ ਨੂੰ ਇਕ ਫਿਲਮ ਲਈ ਇੰਨੇ ਪੈਸੇ ਦਿੱਤੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਜਿੰਨਾ ਹੀਰੋਇਨ-ਕੇਂਦ੍ਰਤ ਫਿਲਮ ਦਾ ਪੂਰਾ ਬਜਟ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

Shriya Pilgaonkar revealed bollywood

ਉਸਨੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ, “ਮੈਂ ਵੱਡੀਆਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸੁਣੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਪੁਰਸ਼ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਦੀ ਤਨਖਾਹ ਓਨੀ ਹੀ ਅਦਾ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਿੰਨੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪੂਰੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਬਜਟ ਸੀ।” ਸ਼੍ਰੀਆ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਭਾਵੇਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿ-ਅਭਿਨੇਤਾ ਕਿੰਨੀ ਕਮਾਈ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਫਿਲਮ ਦੀ ਪ੍ਰਗਤੀ ਦੇ ਅਧਾਰ ਤੇ ਇਸਦਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਉਹ ਅੱਗੇ ਕਹਿੰਦੀ ਹੈ, “ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਪਤਾ ਕਿ ਮੇਰੇ ਸਹਿ-ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿੰਨੇ ਪੈਸੇ ਮਿਲਦੇ ਹਨ। ਨਿੱਜੀ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ, ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਕਾਬਲੀਅਤ ਦੇ ਅਧਾਰ’ ਤੇ ਵਧੀਆ ਸੌਦਾ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਮੈਨੂੰ ਮੇਰੇ ਲਈ ਖੜ੍ਹੇ ਰਹਿਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਲੋਕ ਸਮੇਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਲਈ ਪੱਖ ਲੈਂਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਫਿਰ ਵੀ ਸਾਨੂੰ ਨਿੱਜੀ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਇਹ ਸਮਝਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਅਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕਦਰ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਤਾਂ ਕੋਈ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਦੇਵੇਗਾ।”

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *