ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਬਾਬਿਲ ਨੂੰ ਮਿਲ ਕੇ ਭਾਵੁਕ ਹੋਏ ਆਯੁਸ਼ਮਾਨ ਖੁਰਾਨਾ, ਲਿਖੀ ਇਹ ਕਵਿਤਾ

Irrfan Khan Ayushman Khurana: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਇਸ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਿਹਾ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਉਸ ਦੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਅਜੇ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ਵਿਚ ਤਾਜ਼ਾ ਹਨ। ਫਿਲਮਫੇਅਰ ਨੇ ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਨੂੰ ਲਾਈਫਟਾਈਮ ਅਚੀਵਮੈਂਟ ਐਵਾਰਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਖਰੀ ਫਿਲਮ ‘ਇੰਗਲਿਸ਼ ਮੀਡੀਅਮ’ ਵਿਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਸਰਬੋਤਮ ਅਦਾਕਾਰ ਦਾ ਪੁਰਸਕਾਰ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Irrfan Khan Ayushman Khurana

ਇਹ ਪੁਰਸਕਾਰ ਅਦਾਕਾਰ ਆਯੁਸ਼ਮਾਨ ਖੁਰਾਨਾ ਨੇ ਇਰਫਾਨ ਦੇ ਬੇਟੇ ਬਾਬਿਲ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। ਇਹ ਪਲ ਆਯੁਸ਼ਮਾਨ ਲਈ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਇਰਫਾਨ ਦੀ ਇਕ ਖਾਸ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਭਾਵੁਕ ਪੋਸਟ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਸ ਪੋਸਟ ਨਾਲ ਭਾਵੁਕ ਕਵਿਤਾ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਰਫਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤਸਵੀਰ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦਿਆਂ ਆਯੁਸ਼ਮਾਨ ਨੇ ਕੀ ਲਿਖਿਆ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਦੇਖੋ।

ਆਯੁਸ਼ਮਾਨ ਨੇ ਅੱਗੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਅਸੀਂ ਕਲਾਕਾਰ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਜਾਤੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹੁੰਦੇ ਹਾਂ। ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਕਮਜ਼ੋਰੀਆਂ, ਕਲਪਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਸਿਧਾਂਤ ਹਨ। ਅਸੀਂ ਨਿਗਰਾਨੀ ਅਤੇ ਤਜ਼ਰਬਿਆਂ ‘ਤੇ ਨਿਰਭਰ ਕਰਦੇ ਹਾਂ। ਅਸੀਂ ਕਈ ਵਾਰ ਪਰਦੇ ਅਤੇ ਮੰਚ ‘ਤੇ ਜੀਉਂਦੇ ਅਤੇ ਮਰਦੇ ਹਾਂ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਿਰਮਾਣਾਂ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਸਾਨੂੰ ਅਮਰ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ।’

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *