ਨਜ਼ਰ ਆਇਆ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਨਾ ਰਨੌਤ ਦਾ ਦਰਦ, ਦੇਖੋ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਕੀ ਕਿਹਾ

kangana ranaut share tweet: ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਬੈਸਟ ਅਦਾਕਾਰਾ ਪੁਰਸਕਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸਦੇ ਨਾਮ ਦੀ ਚਾਰੇ ਪਾਸੇ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਸਨਮਾਨ ਲਈ ਹਰ ਕੋਈ ਉਸ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਕੜੀ ਵਿਚ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾ ਵਿਵੇਕ ਰੰਜਨ ਅਗਨੀਹੋਤਰੀ ਨੇ ਵੀ ਟਵਿਟਰ ‘ਤੇ ਕੰਗਨਾ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਸੁਣ ਕੇ ਕੰਗਨਾ ਦੀ ਖੁਸ਼ੀ ਦੀ ਕੋਈ ਜਗ੍ਹਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਵਿਵੇਕ ਰੰਜਨ ਦੀ ਪੋਸਟ ਪੜ੍ਹਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਕੰਗਨਾ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ, ਕਿਵੇਂ ਉਹ ਇਕ ਅਣਚਾਹੇ ਬੱਚੇ ਹੋਣ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਇਸ ਮੁਕਾਮ ‘ਤੇ ਲਿਆਈ ਹੈ।

kangana ranaut share tweet

ਦਰਅਸਲ, ਵਿਵੇਕ ਰੰਜਨ ਨੇ ਇਕ ਟਵੀਟ ਰੀਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਕੰਗਨਾ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਬਾਰੇ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਕੇ, ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਵੀ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ, ਮੈਂ ਇਕ ਅਣਚਾਹੇ ਬੱਚੀ ਸੀ, ਅੱਜ ਮੈਂ ਬੈਸਟ ਅਤੇ ਪੈਸ਼ਨ ਫਿਲਮ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ, ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਅਤੇ ਟੈਕਨੀਸ਼ੀਅਨਜ਼ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਦੀ ਹਾਂ। ਮੈਨੂੰ ਪੈਸੇ ਨਾਲੋਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਪਸੰਦ ਹੈ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਹੁਣ ਦੁਨੀਆ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਚੰਗੇ ਲੋਕ ਮੈਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਸਿਰਫ ਤੁਸੀਂ ਹੀ ਅਜਿਹਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੰਗਣਾ ਨੇ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਤੇਜਸ’ ਦੇ ਐਕਸ਼ਨ ਸੀਨ ਨੂੰ 50 ਡਿਗਰੀ ਦੇ ਤਾਪਮਾਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ੂਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਦੇ ਉਸੇ ਟਵੀਟ ਨੇ ਹੁਣ ਵਿਵੇਕ ਰੰਜਨ ਨੂੰ ਰਿਟਵੀਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ ਕਿ, ਮੈਨੂੰ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੰਗਨਾ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਉਰਜਾ, ਨਿਰੰਤਰ ਕੰਮ ਅਤੇ ਕੋਵਿਡ ਅਵਧੀ ਵਰਗੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਮਿਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਹਾਨ ਫਿਲਮਾਂ ਕਰਨ ਲਈ ਅਵਾਰਡ ਮਿਲਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *