ਮੋਹਾਲੀ ਦੇ ਨਾਈਟ ਕਲੱਬ ‘ਤੇ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਛਾਪਾ, 30 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਖਿਲਾਫ ਕੇਸ ਦਰਜ

Mohali nightclub raided : ਮੋਹਾਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਇੱਥੇ ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਰਫਿਊ ਲਗਾਉਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਦੇਰ ਰਾਤ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਮੇਜ਼ਬਾਨੀ ਕਰਨ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਈਟ ਕਲੱਬ ਦੇ ਮਾਲਕ ਸਣੇ 30 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਖਿਲਾਫ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਡੀਐਸਪੀ ਦੀਪ ਕਮਲ ਅਤੇ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਜਗਦੀਪ ਬਰਾੜ ਸਣੇ ਪੁਲਿਸ ਟੀਮ ਨੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ ਕਰੀਬ 2.30 ਵਜੇ ਕਲੱਬ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ 30 ਦੇ ਕਰੀਬ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕਲੱਬ ਦੇ ਮਾਲਕ, ਜਿਸ ਦੀ ਪਛਾਣ ਸਾਜਨ ਮਹਾਜਨ ਵਜੋਂ ਹੋਈ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਉਥੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੀਆਂ ਲਗਭਗ ਛੇ ਗੱਡੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਫੜ ਲਿਆ, ਜਿਹੜੇ ਪਾਰਟੀ ਲਈ ਉਥੇ ਆਏ ਸਨ।

Mohali nightclub raided

ਫੇਜ਼ 11 ਥਾਣੇ ਦੇ ਸਟੇਸ਼ਨ ਹਾਊਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਇੰਸਪੈਕਟਰ ਜਗਦੀਪ ਸਿੰਘ ਬਰਾੜ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ ਤਕਰੀਬਨ 2.15 ਵਜੇ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੀ ਕਿ ਵਾਕਿੰਗ ਸਟ੍ਰੀਟ ਵਿਖੇ ਇੱਕ ਨਾਈਟ ਪਾਰਟੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ। “ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲਣ‘ ਤੇ ਸਾਡੀ ਟੀਮ ਨੇ ਕਲੱਬ ‘ਤੇ ਛਾਪਾ ਮਾਰਿਆ ਅਤੇ ਪਾਇਆ ਕਿ ਕਲੱਬ ਪਿਛਲੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਤੋਂ ਕੰਮ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਮੁੱਖ ਗੇਟ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਦਾਖਲੇ ਲਈ ਇਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਬੈਕਡੋਰ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਵੇਖਦਿਆਂ ਹੀ ਮਾਲਕ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਭੱਜ ਗਿਆ। ਕਲੱਬ ਦੇ ਅੰਦਰ ਮੌਜੂਦ ਲਗਭਗ 30 ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

Mohali nightclub raided

ਡੀਐਸਪੀ ਦੀਪ ਕਮਲ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਜ਼ਿਲੇ ਵਿੱਚ ਕਰਫਿਊ ਲਗਾਏ ਜਾਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਕਲੱਬ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ਾਲ ਇਕੱਠ ਹੋਇਆ ਸੀ । ਕਲੱਬ ਦੇ ਅੰਦਰ ਸ਼ਰਾਬ ਅਤੇ ਹੁੱਕਾ ਵੀ ਵਰਤਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। 30 ਰੱਖੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਵਿਚੋਂ 28 ਲੜਕੇ ਹਨ। ਕਲੱਬ ਦੇ ਮਾਲਕ ਨੂੰ ਵੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ” ਸ਼ੱਕੀਆਂ ਖਿਲਾਫ ਆਈ ਪੀ ਸੀ ਦੀ ਧਾਰਾ 188 ਅਤੇ ਆਪਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧਨ ਐਕਟ ਦੀ 269, 270 ਦੇ ਤਹਿਤ ਫੇਜ਼ 11 ਥਾਣੇ ਵਿਚ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *