ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਤੋਂ ਲਾਪਤਾ ਚਿਕਨ ਕਾਰਨਰ ਦੇ ਮਾਲਕ ਦੀ ਮਿਲੀ ਲਾਸ਼, ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਤੰਗ ਆ ਕੇ ਕੀਤਾ Suicide

Missing Chicken Corner : ਲੁਧਿਆਣਾ ਵਿਖੇ ਰਿਸ਼ੀ ਨਗਰ ਦਾ ਚਿਕਨ ਕਾਰਨਰ ਮਾਲਕ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਤੋਂ ਲਾਪਤਾ ਸੀ ਪਰ ਪੁਲਿਸ ਵੱਲੋਂ ਇਸ ਗੁੱਥੀ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਚਿਕਨ ਕਾਰਨ ਮਾਲਕ ਨੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹੋ ਕੇ ਆਤਮ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਲਈ। ਲਾਪਤਾ ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਬਰਾਮਦ ਕਰ ਲਈ। ਲੁਧਿਆਣਾ ਪੁਲਿਸ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਕਰਦਿਆਂ ਉਸਨੇ ਮ੍ਰਿਤਕ ਗੁਰਪਾਲ ਸਿੰਘ ਉਰਫ ਹੈਪੀ (44) ਦੀ ਮ੍ਰਿਤਕ ਦੇਹ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਦੇ ਹਵਾਲੇ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਥਾਣਾ ਪੀਏਯੂ ਦੀ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੁਸਾਈਡ ਨੋਟ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ੀ ਕਿਰਪਾਲ, ਗੁਰਦੀਪ, ਗੀਤਾ, ਮਿੰਨੀ, ਰਿੱਕੀ ਅਤੇ ਹੋਰਾਂ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਐਸਐਚਓ ਜਸਕੰਵਲ ਸਿੰਘ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਗੁਰਪਾਲ ਦਾ ਆਪਣਾ ਖੁਦ ਦਾ ਬੋਨ ਐਂਡ ਸਪਲਾਈਸੀ ਨਾਂ ਦਾ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਸੀ। ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਹੀ ਪੈਸਿਆਂ ਦਾ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਕੀਤਾ ਸੀ।

Missing Chicken Corner

ਇਸ ਕਾਰਨ ਉਹ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਸੀ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ, ਉਹ ਆਪਣੀ ਐਕਟਿਵਾ ਲੈ ਕੇ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਿਆ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਆਪਣਾ ਪਰਸ ਅਤੇ ਮੋਬਾਈਲ ਦੋਵੇਂ ਘਰ ਛੱਡ ਗਿਆ। ਲੰਬੀ ਰਾਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਗੁਰਪਾਲ ਘਰ ਨਹੀਂ ਆਇਆ ਤਾਂ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਸਾਰੀਆਂ ਥਾਵਾਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅਤੇ ਥਾਣਾ ਪੀ.ਏ.ਯੂ. ਨੂੰ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਈਸੇਵਾਲ ਪੁਲ ਨੇੜੇ ਇਕ ਐਕਟਿਵਾ ਮਿਲੀ।

Missing Chicken Corner

ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਗੁਰਪਾਲ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਐਕਟਿਵਾ ਉਸ ਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਨਹਿਰ ਵਿੱਚ ਗੋਤਾਖੋਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਉਸਦੀ ਭਾਲ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੁਧਾਰ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਲਾਸ਼ ਨਹਿਰ ਵਿੱਚੋਂ ਮਿਲੀ। ਉਸਨੇ ਇਸਨੂੰ ਕਬਜ਼ੇ ਵਿਚ ਲੈ ਲਿਆ ਅਤੇ ਸਿਵਲ ਹਸਪਤਾਲ ਸੁਧਾਰ ਵਿਚ ਰੱਖ ਦਿੱਤਾ। ਜਦੋਂ ਲਾਸ਼ ਦੀ ਪਛਾਣ ਕੀਤੀ ਗਈ ਤਾਂ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਇਹ ਗੁਰਪਾਲ ਦੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਐਕਟਿਵਾ ਦੀ ਡਿਗੀ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੁਸਾਈਡ ਨੋਟ ਮਿਲਿਆ। ਇਸ ਵਿਚ ਉਸ ਨੇ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ। ਫਿਲਹਾਲ ਪੁਲਿਸ ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *