ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਟੇਬਲ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਡਾਂਸ ਤਾਂ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਨੇ ਕੀਤਾ ਗਿੱਧਾ, ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

Rohanpreet Singh Tony Kakkar: ਹੋਲੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਧੂਮਧਾਮ ਨਾਲ ਮਨਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਲੋਕ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਰੰਗ ਲਗਾ ਕੇ ਹੋਲੀ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਮਨਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਤਿਉਹਾਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਉਤਸ਼ਾਹ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਵੀ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਮਸਤੀ ਕਰਦਿਆਂ ਹੋਲੀ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਹੋਲੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਮੇਜ਼’ ਤੇ ਖੜ੍ਹੀ ਅਤੇ ਨੱਚਦੀ ਹੋਈ ਇੱਕ ਕਾਲਾ ਪਹਿਰਾਵਾ ਪਾਉਂਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਵੀ ਪੈਸੇ ਲੁੱਟਦੇ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਗਿੱਧਾ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ਤੋਂ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਛੇ ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਚੁੱਕਾ ਹੈ।

Rohanpreet Singh Tony Kakkar

ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਦੁਆਰਾ ਸਾਂਝੇ ਕੀਤੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ, ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ, ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਅਤੇ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਸਮੇਤ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਂਬਰ ਵੀ ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਝੂਲਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਖੜੀ ਹੈ ਅਤੇ ਮੇਜ਼ ਉੱਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਸੂਟ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਮਸਤੀ ਕਰਦਿਆਂ ਨੱਚਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਰੋਹਨਪ੍ਰੀਤ ਸਿੰਘ ਪੈਸੇ ਦੀ ਲੁੱਟ ਅਤੇ ਗਿੱਧਾ ਕਰਦੇ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਵੀ ‘ਤੇਰਾ ਸੂਟ’ ਦੇ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਹਰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਮਸਤੀ ਕਰਦਾ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਹੋਲੀ ਹੋਪੀ ਹੈਪੀ, ਅਸੀਂ ਸਾਰੇ ਮਜ਼ੇ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ਹਾਂ।”

ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦਿਆਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਨਹੀਂ ਥੱਕ ਰਹੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦੀ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈ ਸੀ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਹੋਲੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਤਲਾਬ ਵਿੱਚ ਪਾਰਟੀ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਵੀ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਤੇਰਾ ਸੂਟ’ ਦੇ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ ਸਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *