ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਫਿਰ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ‘ਤੇ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਸਾਧਦੇ ਹੋਏ ਕਿਹਾ-‘ ਕੁਝ ਲੋਕ ਜੋ…

Kangana ranaut karan johar: ਕੰਗਣਾ ਰਨੌਤ ਅਤੇ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਵਿਚਕਾਰ ਨੋਕ ਝੋਕ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕੰਗਨਾ ਅਕਸਰ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਰਾਹੀਂ ਕਰਨ ਨੂੰ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਰ, ਉਸਨੇ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਨਾਮ ਲਏ ਬਿਨਾਂ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾਇਆ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਸਿਮੀ ਗਰੇਵਾਲ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Kangana ranaut karan johar

ਦਰਅਸਲ, ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਸਿਮੀ ਗਰੇਵਾਲ ਨੂੰ ਟੈਗ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ‘ਮੈਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਿਮੀ ਗਰੇਵਾਲ ਨੂੰ ਦੇਖ ਰਿਹਾ ਹਾਂ। ਮੈਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲਗਦਾ ਕਿ ਕੋਈ ਵੀ ਇੰਟਰਵਿਉ ਲੈਣ ਵਾਲਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਿਰਾਸਤ ਨੂੰ ਬਣਾਏ ਰੱਖ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਵਿਚ ਕੋਈ ਇਮਾਨਦਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ।’ ਕੰਗਨਾ ਨੇ ਯੂਜ਼ਰ ਦੇ ਟਵੀਟ ‘ਤੇ ਆਪਣਾ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ।

ਕੰਗਨਾ ਲਿਖਦੀ ਹੈ ਕਿ ‘ਹਾਂ, ਸਿਮੀ ਗਰੇਵਾਲ ਨੇ ਇਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀ ਦਾ ਅਸਲ ਰੂਪ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ, ਵਿਸ਼ਾ ਦਾ ਇਕ ਪੂਰਾ ਸਕੈੱਚ। ਜਯਾ ਮਾਂ ਨਾਲ ਸ਼ੋਅ ਨੇ ਮੇਰੀ ਖੋਜ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਮਦਦ ਕੀਤੀ। ਇਹੀ ਚੀਜ਼ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਇੰਟਰਵਿਉਆਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਜੋ ਕੁਝ ਪਿਤਾ ਬਣ ਗਏ ਹਨ, ਜੋ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਦੀ ਬੁਰਾਈ, ਧੱਕੇਸ਼ਾਹੀ, ਚੁਗਲੀ ਬਾਰੇ ਹਨ।

ਸਿਮੀ ਗਰੇਵਾਲ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ੋਅ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 1997 ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਹ ਪੰਜ ਮੌਸਮਾਂ ਲਈ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਹੋਇਆ। ਉਸਨੇ ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ, ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ, ਰਿਸ਼ੀ ਕਪੂਰ, ਕਰੀਨਾ ਕਪੂਰ, ਰਤਨ ਟਾਟਾ, ਮੁਕੇਸ਼ ਅੰਬਾਨੀ ਸਣੇ ਸੈਂਕੜੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਇੰਟਰਵਿਉ ਲਿਆ। ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਕੌਫੀ ਵਿਦ ਕਰਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ 2004 ਵਿਚ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ ਛੇ ਪਾਰਟ ਹੋਏ ਹਨ।Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *