ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਦੇ ਨਵੇਂ ਲੁੱਕ ਨੂੰ ਦੇਖ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ ਫੈਨਜ਼, ਫੋਟੋ ਵਾਇਰਲ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਕਿਹਾ – ਪੰਜਾਬ ਦੀ ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ…

Bigg Boss 13 Shehnaaz Gill: ਬਿੱਗ ਬੌਸ 13 ਦੇ ਖਤਮ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਆਪਣਾ ਭਾਰ ਘਟਾ ਲਿਆ ਹੈ, ਬਲਕਿ ਉਸਦਾ ਲੁੱਕ ਵੀ ਕਾਫੀ ਬਦਲ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਦਾ ਬਣਤਰ ਵੇਖ ਕੇ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ। ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹਨ ਅਤੇ ਪੋਸਟਾਂ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿਚ ਬਣੇ ਰਹਿਣਾ ਨਹੀਂ ਭੁੱਲਦੀਆਂ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ’ ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਨੇ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ‘ਤੇ ਜੋ ਫੋਟੋ ਰੱਖੀ ਹੈ, ਉਸ ਵਿਚ ਉਹ ਇਕ ਨਵੀਂ ਦੁਲਹਨ ਵਾਂਗ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਦੂਸਰੀ ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਉਸ ਦਾ ਬਲੈਕ ਐਂਡ ਵ੍ਹਾਈਟ ਕਾਤਲ ਅੰਦਾਜ਼ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਉਹ ਕੁਝ ਡੂੰਘੀ ਸੋਚ ਵਿਚ ਡੁੱਬੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ।

Bigg Boss 13 Shehnaaz Gill

ਲੋਕ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿੰਨਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਗੱਲ ਤੋਂ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੁਆਰਾ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਮਿੰਟਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਦੀਆਂ ਕਾਲੀ ਅਤੇ ਚਿੱਟੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ‘ਤੇ 5 ਲੱਖ ਪਸੰਦ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਇਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ, “ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੇ ਲੱਗ ਰਹੇ ਹੋ… ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਮਕਦੇ ਰਹੋ”। ਇਸ ਲਈ ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇਕ ਹੋਰ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਕੈਟਰੀਨਾ ਕੈਫ ਪੰਜਾਬ।”

ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਕੌਲ ਗਾਣਿਆਂ ‘ਤੇ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਲਾਈਨ ਲੱਗੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਉਹ ਬਾਦਸ਼ਾਹ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਉਜ਼ਿਕ ਐਲਬਮ ‘ਫਲਾ’ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ। ਸ਼ਹਿਨਾਜ਼ ਗਿੱਲ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕਈ ਮਿਉਜ਼ਿਕ ਐਲਬਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *