ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਭਰਾ ਟੋਨੀ ਲਈ ਘਰ ‘ਚ ਬਣਵਾਇਆ ਕ੍ਰਿਕਟ ਪਿਚ, ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ

Neha Kakkar Cricket Pitch: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਗਾਇਕਾ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਆਪਣੀ ਗਾਇਕੀ ਅਤੇ ਕੰਮ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੇ ਵੱਲ ਖਿੱਚਦੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਇਸ ਵਾਰ ਫਿਰ ਕੁਝ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ, ਨੇਹਾ ਇਸ ਵਾਰ ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਅਤੇ ਗਾਇਕ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਲਈ ਘਰ ‘ਤੇ ਕ੍ਰਿਕਟ ਪਿੱਚ ਤਿਆਰ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਇਸ ਹੈਰਾਨੀ ਤੋਂ, ਇਹ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ ਕ੍ਰਿਕਟ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹਨ।

Neha Kakkar Cricket Pitch

ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੇ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿਚ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਪੋਸਟ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਘਰੇਲੂ ਬਗੀਚੇ ਵਿਚ ਲੋਕ ਕ੍ਰਿਕਟ ਪਿੱਚ ਤਿਆਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਨੇਹਾ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਲਿਖਿਆ: “ਘਰ ਵਿੱਚ ਕ੍ਰਿਕਟ ਪਿੱਚ! ਕੰਮ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੋਹਫਾ ਕਿਵੇਂ ਲੱਗਾ? ਟੋਨੀ ਕੱਕੜ। ਤੁਹਾਡੀ ਛੋਟੀ ਭੈਣ ਨੇਹਾ।” ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸੇਲੇਬਜ਼ ਵੀ ਕਾਫੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੀ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਦੇ ਵਿਉ ਮਿਲੇ ਹੈ।

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤਿੱਖੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਹੈ। ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਇਕਲੌਤੀ ਗਾਇਕਾ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਫਾਲੋਅਰਜ਼ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਕਰੋੜਾਂ ਵਿਚ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ 53.8 ਮਿਲੀਅਨ ਲੋਕ ਹਨ। ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਇਸ ਸਮੇਂ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ ਸੀਜ਼ਨ 12 ਵਿੱਚ ਜੱਜ ਵਜੋਂ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਦਾ ‘ਮਰਜਾਣਿਆ’ ਗਾਣਾ ਵੀ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਨੇਹਾ ਦੀ ਗਾਇਕੀ ਅਤੇ ਰੁਬੀਨਾ ਦਿਲਾਕ ਅਤੇ ਅਭਿਨਵ ਸ਼ੁਕਲਾ ਦੀ ਕੈਮਿਸਟਰੀ ਨੇ ਸੁਰ ਮਿਲਾ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *