ਭਾਰਤ ਦੇ ਇਸ ਸ਼ਹਿਰ ‘ਚ ਲੱਗਾ ਪਹਿਲਾ ‘PAAN ATM’, ਹੁਣ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਲੈ ਸਕੋਗੇ ‘ਪਾਨ’ ਦਾ ਮਜ਼ਾ

The first ‘PAAN : ਪੁਣੇ : ATM ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਪੈਸੇ ਨਿਕਲਦੇ ਤਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਦੇਖਿਆ ਹੋਵੇਗਾ ਪਰ ਹੁਣ ਮਾਰਕੀਟ ‘ਚ ਇੱਕ ਵੱਖਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਏ. ਟੀ. ਐੱਮ. ਮਸ਼ੀਨ ਆ ਗਈ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਚੋਂ ਪੈਸੇ ਨਹੀਂ ‘PAAN’ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਨੂੰ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ‘PAAN ATM’. ਪੁਣੇ ਦੀ ਦੁਕਾਨ ਸ਼ੌਕੀਨ ਨੇ ਪਾਨ ਦੇ ਸ਼ੌਕੀਨਾਂ ਲਈ ਇਸ ‘PAAN ATM’ ਦਾ ਇੰਤਜ਼ਾਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਭਾਰਤ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ‘PAAN ATM’ ਪੁਣੇ ਵਿੱਚ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।

The first ‘PAAN

ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ 24 ਘੰਟਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਪਾਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਚੁੱਕ ਸਕੋਗੇ। ਕੀ ਇਹ ਵਧੀਆ ਨਹੀਂ ਹੈ? ਭਾਰਤ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਪਾਨ ਡਿਸਪੈਂਸਰ, ਜਿਥੇ ਲੋਕ ਦਿਨ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮੇਂ ਆਪਣੀ ਮਨਪਸੰਦ ਪਾਨ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹਨ।

The first ‘PAAN

ਪਾਨ ਦਾ ਸੁਆਦ ਲੈਣ ਲਈ, ਲੋਕ ਬਾਰਕੋਡ ਨੂੰ ਸਕੈਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਮੀਨੂੰ ਵਿਚੋਂ ਪਾਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਆਨਲਾਈਨ ਭੁਗਤਾਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪਾਨ ਏਐਨਐਮ ਮਸ਼ੀਨ ਤੋਂ ਇਕ ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਬਕਸੇ ਵਿਚੋਂ ਸਾਫ਼-ਸਾਮਾਨ ਨਾਲ ਭਰੇ ‘PAAN’ ਬਾਹਰ ਆਉਣਗੇ। ਇਹ ਆਟੋਮੈਟਿਕ ਪਾਨ ਮਸ਼ੀਨ ਪਿਛਲੇ ਹਫਤੇ ਲਗਾਈ ਗਈ ਹੈ.।ਚਾਕਲੇਟ, ਅੰਬ, ਆਇਰਿਸ਼ ਕਰੀਮ, ਮੱਘਾਈ, ਡ੍ਰਾਈ ਫਰੂਟ, ਮਸਾਲਾ ਵਰਗੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੁਆਰਾ ਇਸ ਮਸ਼ੀਨ ਤੋਂ ਹਰ ਕਿਸਮ ਦੇ ਸੁਆਦੀ ਪਾਨ ਕੱਢੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *