ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਤੋਂ ਫੈਨ ਨੇ ਪੁੱਛਿਆ, ‘KKR ਇਸ ਵਾਰ ਕੱਪ ਜਿੱਤੇਗੀ ਜਾਂ ਨਹੀਂ’, ਕਿੰਗ ਖਾਨ ਨੇ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਿੱਤਾ ਜਵਾਬ

Shah Rukh Khan KKR: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦਾ ਵੀ ਮੌਕਾ ਕੱਢ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਉਸਨੇ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ ਹੈਸ਼ਟੈਗਸਕ ਐਸਆਰਕੇ ਸੈਸ਼ਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵੀ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੇ ਤਹਿਤ ਉਹ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਨੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ, ‘ਕੇ ਕੇ ਆਰ ਯਾਨੀ ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ (ਕੇਕੇਆਰ) ਇਸ ਵਾਰ ਕੱਪ ਲਿਆਉਣਗੇ।’ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਦੇ ਸਵਾਲ ਦਾ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਢੰਗ ਨਾਲ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ।

Shah Rukh Khan KKR

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ, ‘ਮੈਨੂੰ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਮੈਂ ਸਿਰਫ ਉਸ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਪੀਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ! ‘ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਿੱਤਾ। ਦਰਅਸਲ, ਆਈਪੀਐਲ 2021 9 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਕੇਕੇਆਰ ਟੀਮ ਦੇ ਮਾਲਕ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੁੱਛਣਾ ਚਾਹਿਆ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਟੀਮ ਇਸ ਵਾਰ ਕੱਪ ਜਿੱਤੇਗੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਇੱਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੂੰ ਪੁੱਛਿਆ, “ਆਮਿਰ ਖਾਨ ਦੀ ਕਿਹੜੀ ਫਿਲਮ ਤੁਹਾਡੀ ਪਸੰਦ ਹੈ?” ਇਸ ਦੇ ਲਈ, ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ, “ਐਸ਼, ਕਿਆਮਤ ਸੇ ਕਿਆਮਤ ਤਕ, ਦੰਗਲ, ਲਗਾਨ, 3 ਇਡੀਅਟ।”

ਵਰਕਫ੍ਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਫਿਲਮ ‘ਪਠਾਨ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ‘ਚ ਰੁੱਝੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਇਸ ਫਿਲਮ ” ਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣਗੇ। ਦੀਪਿਕਾ ਅਤੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਨਾਲ ਇਹ ਚੌਥੀ ਫਿਲਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਓਮ ਸ਼ਾਂਤੀ ਓਮ, ਚੇਨਈ ਐਕਸਪ੍ਰੈਸ, ਹੈਪੀ ਨਿਉ ਈਅਰ ਵਿੱਚ ਇਕੱਠੇ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਜਾਨ ਅਬ੍ਰਾਹਮ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵਿੱਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦਾ ਵੀ ਇੱਕ ਕੈਮੀਓ ਹੋਵੇਗਾ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *