Airtel ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਝਟਕਾ, ਬੰਦ ਕੀਤਾ 100 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ਵਾਲਾ ਪਲੈਨ

Shock to Airtel users: ਭਾਰਤੀ ਏਅਰਟੈਲ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਆਪਣੀ 99 ਰੁਪਏ ਦੀ ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਹ ਯੋਜਨਾ ਸਿਰਫ ਚੁਣੇ ਸਰਕਲਾਂ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਸੀ।  ਏਅਰਟੈਲ ਦੀ 99 ਰੁਪਏ ਦੀ ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਯੋਜਨਾ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਿਰਫ ਸੰਸਦ, ਛੱਤੀਸਗੜ, ਪੱਛਮੀ ਬੰਗਾਲ, ਰਾਜਸਥਾਨ ਅਤੇ ਯੂ ਪੀ ਪੂਰਬ ਵਰਗੇ ਚੁਣੇ ਸਰਕਲਾਂ ਵਿਚ ਉਪਲਬਧ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪੂਰਵ-ਅਦਾਇਗੀ ਸਕੀਮ ਬਿਹਾਰ ਅਤੇ ਝਾਰਖੰਡ ਅਤੇ ਉੜੀਸਾ ਤੱਕ ਵਧਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ 19 ਰੁਪਏ ਦੀ ਅਸੀਮਤ ਯੋਜਨਾ ਨੂੰ ਛੱਡ ਕੇ, ਹੁਣ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਐਂਟਰੀ-ਲੈਵਲ ਅਸੀਮਤ ਯੋਜਨਾ (ਐਂਟਰੀ ਲੈਵਲ ਅਸੀਮਤ ਯੋਜਨਾ) ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 129 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਜੋ ਪਹਿਲਾਂ 99 ਰੁਪਏ ਸੀ। ਏਅਰਟੈੱਲ ਦੀ 99 ਰੁਪਏ ਦੇ ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਰੀਚਾਰਜ ਪਲਾਨ ਦੀ ਵੈਧਤਾ 18 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਹੁੰਦੀ ਸੀ. ਇਹ ਕੁੱਲ ਮਿਲਾ ਕੇ 1 ਜੀਬੀ ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਹਰ ਦਿਨ 100 ਐਸ ਐਮ ਐਸ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਨੈਟਵਰਕਸ ਤੇ ਅਸੀਮਤ ਸਥਾਨਕ / ਰਾਸ਼ਟਰੀ ਕਾਲਾਂ ਇਸ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ, ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਏਅਰਟੈਲ ਐਕਸਸਟ੍ਰੀਮ, ਵਿੰਕ ਸੰਗੀਤ ਅਤੇ ਜ਼ੀ 5 ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਦੀ ਮੁਫਤ ਸਹੂਲਤ ਵੀ ਮਿਲੀ।

Shock to Airtel users

ਏਅਰਟੈਲ ਨੇ 2020 ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿਚ 129 ਰੁਪਏ ਅਤੇ 199 ਰੁਪਏ ਦੇ ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਪਲਾਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਸਨ. ਇਸ ਯੋਜਨਾ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਗੁਜਰਾਤ, ਹਰਿਆਣਾ, ਕੇਰਲ, ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਅਤੇ ਗੋਆ ਅਤੇ ਯੂ ਪੀ ਪੱਛਮ ਅਤੇ ਉਤਰਾਖੰਡ ਵਿਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦਿੱਲੀ ਐਨਸੀਆਰ, ਅਸਮ, ਬਿਹਾਰ ਅਤੇ ਝਾਰਖੰਡ, ਮੁੰਬਈ, ਉੱਤਰ ਪੂਰਬ ਅਤੇ ਉੜੀਸਾ ਵਿਚ ਹੋਈ। ਦੋਵੇਂ ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੇਸ਼ ਭਰ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਸਨ। 129 ਰੁਪਏ ਦੇ ਏਅਰਟੈੱਲ ਦੇ ਪ੍ਰੀਪੇਡ ਰੀਚਾਰਜ ਦੀ ਵੈਧਤਾ 24 ਦਿਨਾਂ ਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਯੋਜਨਾ 1 ਜੀਬੀ ਡੇਟਾ, ਪ੍ਰਤੀ ਦਿਨ 300 ਐਸਐਮਐਸ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਨੈਟਵਰਕਸ ਤੇ ਅਸੀਮਤ ਕਾਲਿੰਗ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਪਭੋਗਤਾ ਏਅਰਟੈੱਲ ਐਕਸਸਟ੍ਰੀਮ, ਵਿਨਕ ਸੰਗੀਤ ਅਤੇ ਜ਼ੀ 5 ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਤੱਕ ਮੁਫਤ ਪਹੁੰਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਨ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਡਿਬਡਿਬਾ ਨੇ ਸਿੰਘ ਨਾਲ ਮਿਲ ਖੜਕਾਈ ਸਰਕਾਰ ਕਹਿੰਦੈ “Modi ਸਾਬ੍ਹ ਸੰਵਿਧਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਧਾਨਮੰਤਰੀ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਹੀ ਨਹੀਂ.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *