ਕੈਮਰੇ, ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਇਹ ਹਨ 40 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਤੱਕ ਦੇ ਬੈਸਟ ਸਮਾਰਟਫੋਨ

best smartphones up to Rs 40000: ਇੱਕ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਮੁੱਖ ਤੌਰ ਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਤਰੀਕਿਆਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ: ਕੈਮਰਾ, ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਿੰਨਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਕੇ, ਉਪਭੋਗਤਾ ਅੰਦਾਜ਼ਾ ਲਗਾਉਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਫੋਨ ਕਿੰਨਾ ਹੋਏਗਾ ਅਤੇ ਇਸ ਉੱਤੇ ਕਿੰਨਾ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਉਪਭੋਗਤਾ ਮਾਰਕੀਟ ਵਿਚ ਫੋਨ ਖਰੀਦਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਦੇਖਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੈਮਰੇ ਵਿਚ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਹਨ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਹ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਦਾ ਅਨੰਦ ਲੈ ਸਕੇ. ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਉਹ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਵੱਲ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਉਸਦਾ ਫੋਨ ਗੇਮਜ਼ ਖੇਡਣ ਜਾਂ ਮਲਟੀਟਾਸਕਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਦੇ ਸਕੇ। ਨਾਲ ਹੀ, ਫੋਨ ਨਿਰਵਿਘਨ ਚੱਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਸਪੀਡ ਵਿਚ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ. ਇਸ ਲੇਖ ਵਿਚ ਅਸੀਂ 5 ਸਰਬੋਤਮ ਅਤੇ ਪ੍ਰੀਮੀਅਮ ਸਮਾਰਟਫੋਨਜ਼ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ 40 ਕਿੱਲੋ ਤੋਂ ਘੱਟ ਹੈ।

best smartphones up to Rs 40000

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਵੀਵੋ ਐਕਸ 60 ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਹਰ ਤਰਾਂ ਨਾਲ ਪ੍ਰਭਾਵਤ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਪੇਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਖਾਸ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਕੈਮਰਾ, ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਅਤੇ ਡਿਜ਼ਾਈਨ ਦੇ ਮਾਮਲੇ’ ਚ ਜਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਫਲੈਗਸ਼ਿਪ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਇਸ ਨੂੰ 40,000 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਘੱਟ ਦੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਇਕ ਵਧੀਆ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ. ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਵੀਵੋ ਨੇ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਦੇ ਤਜ਼ਰਬੇ ਨੂੰ ਹੋਰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ZEISS ਨਾਲ ਹੱਥ ਮਿਲਾਇਆ ਹੈ. ਇਸ ਭਾਈਵਾਲੀ ਦਾ ਉਦੇਸ਼ ਮੋਬਾਈਲ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਤਕਨਾਲੋਜੀ ਵਿਚ ਨਵੀਨਤਾ ਨੂੰ ਵਿਕਸਤ ਕਰਨਾ ਹੈ. ਇਹ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ. ਵੀਵੋ ਐਕਸ 60 ਦਾ ਟ੍ਰਿਪਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਹੈ. ਇਸ ਵਿੱਚ f / 1.48 ਐਪਰਚਰ ਦੇ ਨਾਲ 48MP ਦਾ ਸੋਨੀ ਆਈਐਮਐਕਸ 598 ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਇਸਦਾ ਮੁੱਖ ਕੈਮਰਾ ਹੈ. ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਸ ਵਿਚ ਐੱਫ / 2.2 ਅਪਰਚਰ ਵਾਲਾ 13 ਐਮ ਪੀ ਦਾ ਅਲਟਰਾ ਵਾਈਡ ਐਂਗਲ ਕੈਮਰਾ ਅਤੇ ਐਫ / 2.46 ਅਪਰਚਰ ਵਾਲਾ 13 ਐਮਪੀ ਕੈਮਰਾ ਹੈ। ਸੈਲਫੀ ਅਤੇ ਵਲੌਗ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਇਸ ਵਿਚ ਐੱਫ / 2.45 ਅਪਰਚਰ ਵਾਲਾ 32 ਐਮ ਪੀ ਦਾ ਫਰੰਟ ਕੈਮਰਾ ਹੈ।

best smartphones up to Rs 40000
best smartphones up to Rs 40000

ਵੀਵੋ ਐਕਸ 60 ਵਿਚਲੇ ਕੈਮਰਾ ਫੀਚਰਸ ਇੰਨੇ ਚੰਗੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਗ੍ਰਾਫੀ ਕਰਨ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਾ ਆਵੇਗਾ. ਇਸ ਵਿੱਚ ਐਕਸਟ੍ਰੀਮ ਨਾਈਟ ਵਿਜ਼ਨ 2.0 ਦੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਹੈ. ਇਹ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਜਾਂ ਘੱਟ ਰੋਸ਼ਨੀ ਵਿਚ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਚਿੱਤਰ ਗੁਣ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦੀ ਹੈ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਗੁਣ ਇਸ ਹਿੱਸੇ ਵਿਚ ਜਾਂ ਮਹਿੰਗੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿਚ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ. ਮਤਲਬ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਰਾਤ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪਾਰਟੀ ਵਿਚ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ ਜਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਮਾਗਮ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਹੈ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਉਥੇ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕ ਵਧੀਆ ਤਜਰਬਾ ਮਿਲੇਗਾ. ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਇਸ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋ ਸਪੋਰਟਸ ਮੋਡ, ਕਿਡ ਸਨੈਪਸ਼ਾਟ, ਸਿਨੇਮੈਟਿਕ ਮਾਸਟਰ ਅਤੇ ਮਲਟੀ ਸਟਾਈਲ ਪੋਰਟਰੇਟ ਮੋਡ ਵੀ ਹਨ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਕੌਣ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਮੌਤ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਅਨਜਾਣ, ਖਾਲਸੇ ਦੀ ਸ਼ਾਨ, ਨੀਲੇ ਬਾਣਿਆਂ ਵਾਲੇ ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘ?

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *