ਪੈਟਰੋਲ ਦੀਆਂ ਵੱਧਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਨੇ ਲਈ ਇੱਕ ਕੈਬ ਡਰਾਈਵਰ ਦੀ ਜਾਨ, ਕੈਬ ਐਸੋਸੀਏਸ਼ਨ ਨੇ ਰੋਕੀਆਂ ਸੇਵਾਵਾਂ, ਯਾਤਰੀ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ

rising petrol prices killed cab driver: ਬੰਗਲੌਰ ਕੌਮਾਂਤਰੀ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਤੋਂ, ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਹੁਣ ਬੱਸ ਜਾਂ ਆਪਣੀ ਵਾਹਨ ਰਾਹੀਂ ਜਾਣਾ ਪਏਗਾ । ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਥੇ ਕੈਬ ਸੇਵਾਵਾਂ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬੰਦ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਯਾਤਰੀ ਗੜੇ, ਉਬੇਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਇਥੇ ਇਕ ਕੈਬ ਚਾਲਕ ਨੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅੱਗ ਲਾ ਕੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ। ਪੈਟਰੋਲ ਅਤੇ ਡੀਜ਼ਲ ਦੀਆਂ ਵਧਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਕਾਰਨ ਆਰਥਿਕ ਨੁਕਸਾਨ ਕਾਰਨ ਕੈਬ ਚਾਲਕ ਨੇ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰ ਲਈ। ਇਸ ਕਾਰਨ, ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਕੈਬ ਚਾਲਕਾਂ ਨੇ ਕੈਬ ਸੇਵਾ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬੈਂਗਲੁਰੂ ਇੰਟਰਨੈਸ਼ਨਲ ਏਅਰਪੋਰਟ ਲਿਮਟਿਡ ਨੇ ਐਡਵਾਈਜ਼ਰੀ ਜਾਰੀ ਕਰਕੇ ਯਾਤਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬੀ.ਐੱਮ.ਟੀ.ਸੀ ਬੱਸ ਸੇਵਾ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਨ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਸਾਰੇ ਕੈਬ ਡਰਾਈਵਰ ਪ੍ਰਾਈਵੇਟ ਆਨਲਾਈਨ ਕੈਬ ਇਕੱਤਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਰਿਆਇਤੀ ਕਿਰਾਏ ਦਾ ਵਿਰੋਧ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬੰਗਲੁਰੂ ਏਅਰਪੋਰਟ ਦੇ ਬਾਹਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਮੰਗਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣ ਦੀ ਉਡੀਕ ਵਿੱਚ ਹਨ।

rising petrol prices killed cab driver

ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਅਨੁਸਾਰ ਖੁਦਕੁਸ਼ੀ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਡਰਾਈਵਰ ਰਾਮਨਗਰ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦਾ ਵਸਨੀਕ ਸੀ। ਜਿਸ ਨੇ ਪਿਕਅਪ ਪੁਆਇੰਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਕਾਰ’ ਚ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਪੈਟਰੋਲ ਪਾ ਕੇ ਅੱਗ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਜਦੋਂ ਅੱਗ ਬੁਝਾਉਣ ਲਈ ਹੋਰ ਡਰਾਈਵਰ ਅਤੇ ਜਹਾਜ਼ ਬਚਾਅ ਅਤੇ ਅੱਗ ਬੁਝਾਉ ਅਧਿਕਾਰੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ, ਉਹ ਬੁਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਝੁਲਸ ਗਿਆ। ਪੁਲਿਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਡਰਾਈਵਰ ਕੇਐਸਟੀਡੀਸੀ ਦੇ ਕਰਜ਼ੇ ਵਿੱਚ ਡੁੱਬਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ।

Punjab ‘ਚ ਠੇਕੇ ਟੁੱਟਣ ਮਗਰੋਂ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਕੀਤੀ ਹੱਦ ਕੋਈ ਕਿਤੇ ਲਿਟਿਆ ਕੋਈ ਕਿਤੇ, ਠੇਕੇਦਾਰਾਂ ਨੇ ਚੁੱਕੀ ਅੱਤ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *