ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਗਾਇਕ ਬੱਪੀ ਲਹਿਰੀ ਵੀ ਆਏ ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਚਪੇਟ ‘ਚ , ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਹੋਏ ਭਰਤੀ

Bappi Lahiri Corona Infected : ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਫਿਲਮ ਬੱਪੀ ਲਹਿਰੀ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਪਾਏ ਗਏ ਹਨ । ਖਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਉਸਨੂੰ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਬਰੇਚ ਕੈਂਡੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੰਗੀਤਕਾਰ ਬੱਪੀ ਲਹਿਰੀ ਦੇ ਬੁਲਾਰੇ ਨੇ ਇਸ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਬੱਪੀ ਲਹਿਰੀ ਦੀ ਧੀ ਰੇਮਾ ਲਹਿਰੀ ਬਾਂਸਲ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਹੋਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ ਕਿ, “ਬੱਪੀ ਦਾ ਨੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਰੋਨਾ ਦਿਸ਼ਾ-ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਸਾਰੀਆਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤ ਲਈ, ਪਰ ਇਸ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਉਹ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ।” ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ, “ਬੱਪੀ ਦਾ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਕੁਝ ਲੱਛਣ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਹਸਪਤਾਲ ਲਿਜਾਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।”

Bappi Lahiri Corona Infected

ਉਸਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ, “ਆਪਣੀ ਉਮਰ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦਿਆਂ, ਪੂਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਡਾਕਟਰ ਦੀ ਨਿਗਰਾਨੀ ਹੇਠ ਰੱਖਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।”ਰੀਮਾ ਲਹਿਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਬੱਪੀ ਦਾ ਜਲਦੀ ਹੀ ਘਰ ਪਰਤੇਗੀ।” ਉਸਨੇ ਬੱਪੀ ਦਾ ਦੇ ਅਜ਼ੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਕਿਹਾ, “ਉਨ੍ਹਾਂ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਕਰਨ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ।” ਰੇਮਾ ਸਮੇਤ ਬੱਪੀ ਦਾ ਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਿਨਾਂ ਵਿਚ ਹਰ ਉਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿਚ ਆਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ। ਬੱਪੀ ਦਾ ਦਾ ਬੁਲਾਰਾ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ, “ਇਸ ਸਮੇਂ ਬੱਪੀ ਦਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅਰਦਾਸਾਂ ਦੀ ਜਰੂਰਤ ਹੈ।” ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਬੱਪੀ ਦਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸਾਰੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰਹਿਣ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਹੁਣੇ-ਹੁਣੇ Chandigarh ਦੇ ਆਸਮਾਨ ‘ਤੇ ਛਾਇਆ ਧੂੰਆਂ , ਸਾਹ ਲੈਣਾ ਹੋਇਆ ਮੁਸ਼ਕਿਲ, ਮਚਿਆ ਹੜਕੰਪ, ਦੇਖੋ Video

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *