Happy Birthday Mahhi Vij : ਅਭਿਨੈ ਨਾਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਕਰਕੇ ਹਮੇਸ਼ਾ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹੀ ਹੈ ਮਾਹੀ ਵਿਜ਼ , ਜਾਣੋ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ

Happy Birthday Mahhi Vij : ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਤੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਆਪਣਾ ਜਨਮਦਿਨ 1 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਮਨਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਕਈ ਟੀ.ਵੀ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਅਤੇ ਇੱਕ ਘਰੇਲੂ ਨਾਮ ਬਣ ਗਿਆ। ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਵੀ ਕਈ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਜਨਮਦਿਨ ਦੇ ਮੌਕੇ ਤੇ ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਬਾਰੇ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਜਾਣੋ। ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਦਾ ਜਨਮ 1 ਮਾਰਚ 1982 ਨੂੰ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਮਾਡਲਿੰਗ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕੀਤੀ। ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਨੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਮਾਡਲਿੰਗ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਹ ਸੰਗੀਤ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਲੱਗੀ। ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਨੇ ਕਈ ਸੰਗੀਤ ਐਲਬਮਾਂ ਲਈ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ। ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਉਸਨੇ ਅਦਾਕਾਰੀ ਵੱਲ ਵਧਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਨੇ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ਦੇ ਹੌਰਰ ਸ਼ੋਅ ‘ਸੱਸਸੈਸੈਸ … ਕੋਈ ਹੈ’ ਨਾਲ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ‘ਕੈਸੇ ਲਗਿ ਲਗਾ’ ਅਤੇ ‘ਸ਼ੁਭ ਕਦਮਮ’ ਨਾਲ ਕੀਤਾ ।

Happy Birthday Mahhi Vij

ਛੋਟੇ ਪਰਦੇ ‘ਤੇ, ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਅਸਲ ਪਛਾਣ ਸੀਰੀਅਲ’ ਲਾਗੀ ਤੁਝਸੇ ਲਗਨ ‘ਤੋਂ ਮਿਲੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ‘ਤੇਰੀ ਮੇਰੀ ਲਵ ਸਟੋਰੀ’, ‘ਐਨਕਾਉਂਟਰ’ ਅਤੇ ‘ਬਾਲਿਕਾ ਵਧੂ’ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ। ‘ਬਾਲਿਕਾ ਵਧੂ’ ਵਿਚ ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰ ਨੂੰ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਮਿਲਿਆ। ਟੀ ਵੀ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਵੀ ਕਈ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਡਾਂਸ ਡਾਂਸ ‘ਝਲਕ ਦਿਖਲਾ ਜਾ ਸੀਜ਼ਨ 4’ ਅਤੇ ‘ਨਚ ਬੱਲੀਏ ਸੀਜ਼ਨ 5’ ਦੇ ਸ਼ੋਅ ਮੈਂ ਆਪਣੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਡਾਂਸ ਨਾਲ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲਿਆ ਸੀ। ਉਹ ਸਟੰਟ ਅਧਾਰਤ ਰਿਐਲਿਟੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਖਤਰੋਂ ਕੇ ਖਿਲਾੜੀ’ ਦੇ ਸੀਜ਼ਨ 5 ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਵੀ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਕ੍ਰਾਈਮ ਥ੍ਰਿਲਰ ਸ਼ੋਅ ਸਾਵਧਾਨ ਇੰਡੀਆ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਦੀ ਨਿੱਜੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਉਹ ਮਸ਼ਹੂਰ ਟੀ.ਵੀ ਅਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਜੈ ਭਾਨੂਸ਼ਾਲੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੈ। ਮਾਹੀ ਅਤੇ ਜੈ ਨੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤਕ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਡੇਟਿੰਗ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 2011 ਵਿਚ ਗੁਪਤ ਰੂਪ ਵਿਚ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ।

Happy Birthday Mahhi Vij
Happy Birthday Mahhi Vij

ਹਾਲਾਂਕਿ, ਜਦੋਂ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਖੁਲਾਸਾ ਹੋਇਆ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅਤੇ ਨੇੜਲੇ ਲੋਕ ਵੀ ਹੈਰਾਨ ਰਹਿ ਗਏ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੇਰ ਬਾਅਦ, ਦੋ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਅਤੇ ਜੈ ਭਾਨੂਸ਼ਾਲੀ ਨੇ ਵੀ ਗੋਦ ਲਿਆ, ਹਾਲਾਂਕਿ ਦੋਵੇਂ ਬੱਚੇ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਨਾਲ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਅਤੇ ਜੈ ਭਾਨੂਸ਼ਾਲੀ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਤੋਂ ਹਰ ਚੀਜ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਦੋਵੇਂ ਬੱਚੇ ਉਸਦੇ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਹਨ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, 2019 ਵਿੱਚ, ਮਾਹੀ ਨੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਅੱਠ ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਧੀ ਨੂੰ ਜਨਮ ਦਿੱਤਾ। ਫਿਲਹਾਲ ਮਾਹੀ ਵਿਜ ਅਦਾਕਾਰੀ ਦੀ ਦੁਨੀਆ ਤੋਂ ਭੱਜ ਰਹੀ ਹੈ, ਪਰ ਉਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕਾਫੀ ਐਕਟਿਵ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਫੋਟੋਆਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕਰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਕੌਣ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਮੌਤ ਦੇ ਡਰ ਤੋਂ ਅਨਜਾਣ, ਖਾਲਸੇ ਦੀ ਸ਼ਾਨ, ਨੀਲੇ ਬਾਣਿਆਂ ਵਾਲੇ ਨਿਹੰਗ ਸਿੰਘ?

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *