ਮਾਂ ਬਣਨ ਵਾਲੀ ਹੈ ਦੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ, ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਬੱਚੇ ਬਾਰੇ ਲਿਖੀ ਖਾਸ ਗੱਲ

Dia Mirza Pregnant news: ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਰਹੀ ਹੈ। ਦੀਆ ਨੇ 15 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਵੈਭਵ ਰੇਖੀ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਇਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਡੇਟਿੰਗ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਦੋਹਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਲਿਆ। ਦੀਆ ਅਤੇ ਵੈਭਵ ਨੇ ਇਕ ਔਰਤ ਪੰਡਿਤ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਵਿਚ ਸੱਤ ਚੱਕਰ ਲਗਾਏ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਦੀਆ ਮਾਲਦੀਵ ਨੇ ਵੀ ਹਨੀਮੂਨ ਬਾਰੇ ਬਹੁਤ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਦੀਆ ਨੇ ਕਈ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਸੋਸ਼ਲ ਪਲੇਟਫਾਰਮ ਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ। ਹੁਣ ਦੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਦੀ ਪੋਸਟ ਨੇ ਸਭ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਡੇਢ ਮਹੀਨਿਆਂ ਬਾਅਦ ਦੀਆ ਨੇ ਆਪਣੀ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਗਰਭਵਤੀ ਹੋਣ ਦੀ ਖ਼ਬਰ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Dia Mirza Pregnant news

ਦੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਵਿਚ ਬੇਬੀ ਬੰਪ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਵੈਭਵ ਰੇਖੀ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਸਾਹਿਲ ਸੰਘਾ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪਰ 11 ਸਾਲਾਂ ਬਾਅਦ, ਦੋਵਾਂ ਨੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਦੀਆ ਮਿਰਜ਼ਾ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸਾਲ 2019’ ਚ ਸਾਹਿਲ ਤੋਂ ਵੱਖ ਹੋਣ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਦੀਆ ਅਤੇ ਸਾਹਿਲ ਨੇ ਵੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਕ ਪੋਸਟ ਪਾ ਕੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਲਈ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ। ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਅਲਗ ਰਹਿ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚਕਾਰ ਸਬੰਧ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਅਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਚੰਗੇ ਦੋਸਤ ਬਣਾਂਗੇ ਅਤੇ ਇਕ ਦੂਜੇ ਦਾ ਆਦਰ ਕਰਾਂਗੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *