ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਦੇ ਨਾਂ ‘ਤੇ ਮੋਬਾਈਲ ਰਿਚਾਰਜ ਦੀ ਦੁਕਾਨ, ਅਦਾਕਾਰ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਰਿਐਕਸ਼ਨ

sonu sood mobile recharge: ਅਦਾਕਾਰ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਕਦੇ ਉਸਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਇੱਕ ਘਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਕਈ ਵਾਰ ਉਸਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਈ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਕਈ ਵਾਰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਅਜਿਹੀਆਂ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਦਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਧੰਨਵਾਦ ਕਹਿਣ ਦੀ ਬਜਾਏ, ਉਹ ਸੋਨੂੰ ਦੀ ਇੱਕ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਵੇਖਦੇ ਹਨ। ਅਦਾਕਾਰ ਅਕਸਰ ਹੱਸਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ।

sonu sood mobile recharge

ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਨੇ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਦੇ ਨਾਮ ਤੇ ਇੱਕ ਮੋਬਾਈਲ ਰੀਚਾਰਜ ਦੁਕਾਨ ਖੋਲ੍ਹ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰ ਦਾ ਪੋਸਟਰ ਵੀ ਦੁਕਾਨ ਦੇ ਬਾਹਰ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਮੋਬਾਈਲ ਰੀਚਾਰਜ ਤੋਂ ਲੈ ਕੇ ਫੋਨ ਦੀ ਰਿਪੇਅਰ ਤੱਕ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਇਥੇ ਕੀਤ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਜਦੋਂ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਦੀ ਇਸ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਪਈ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪਾਸਿਓਂ ਇਕ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਸੋਨੂੰ ਨੇ ਦੁਕਾਨ ਦੇਖੀ ਅਤੇ ਮੰਗ ਸਿੱਧੇ ਫੈਨ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖ ਦਿੱਤੀ। ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੇ ਟਵੀਟ ਕਰਕੇ ਲਿਖਿਆ- ਕੀ 100 ਰੁਪਏ ਦਾ ਰਿਚਾਰਜ ਮਿਲੇਗਾ ਭਾਈ? ਅਦਾਕਾਰ ਦੇ ਇਸ ਜਵਾਬ ਨੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਹਸਾ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਗੱਲਬਾਤ ਨੂੰ ਵੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਵੈਸੇ, ਇਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਨਹੀਂ ਹੈ ਜਦੋਂ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਵੱਲੋਂ ਅਜਿਹੀ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਵੇਖੀ ਗਈ ਹੈ। ਸੋਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਮੰਗਾਂ ਨੂੰ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਅਭਿਨੇਤਾ ਦਾ ਇਹ ਅੰਦਾਜ਼ ਉਸਨੂੰ ਦੂਜਿਆਂ ਤੋਂ ਵੱਖਰਾ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *