ਡਿਪਟੀ CM ਮਨੀਸ਼ ਸਿਸੋਦੀਆ ਨੇ ਟੀਕਾ ਲਗਵਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਹਾ- ‘ਲੌਕਡਾਊਨ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਵੈਕਸੀਨ ਹੈ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਹੱਲ’

Manish sisodia corona vaccination : ਕੌਮੀ ਰਾਜਧਾਨੀ ਦਿੱਲੀ ਵਿੱਚ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਫਿਰ ਤੋਂ ਫੈਲਦੀ ਜਾਪ ਰਹੀ ਹੈ। ਸਖਤੀ ਅਤੇ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਬਾਰੇ ਅਟਕਲਾਂ ਦਾ ਬਾਜ਼ਾਰ ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਗਰਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਸਭ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਡਿਪਟੀ ਸੀਐਮ ਮਨੀਸ਼ ਸਿਸੋਦੀਆ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਹੱਲ ਟੀਕਾ ਹੈ, ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਹੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜਿੰਨੀ ਜਲਦੀ ਇਹ ਟੀਕਾ ਹਰੇਕ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉੱਨਾ ਹੀ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਸੋਦੀਆ ਨੇ ਇਹ ਬਿਆਨ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਟੀਕਾ ਲਗਵਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

Manish sisodia corona vaccination

ਡਿਪਟੀ ਸੀਐਮ ਸਿਸੋਦੀਆ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਸੀਮਾ ਸਿਸੋਦੀਆ ਨਾਲ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਟੀਕਾ ਲਗਵਾਉਣ ਲਈ ਕੇਂਦਰੀ ਦਿੱਲੀ ਦੇ ਮੌਲਾਨਾ ਆਜ਼ਾਦ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚੇ ਸਨ। ਪਰਿਵਾਰ ਸਮੇਤ ਟੀਕਾ ਲਗਵਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਮਨੀਸ਼ ਸਿਸੋਦੀਆ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਟੀਕਾ ਲਗਵਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਮੀਦ ਹੈ ਕਿ ਸਭ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਮੈਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੈ ਕਿ ਸਾਡੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਵਿਗਿਆਨੀਆਂ ਨੇ ਇਹ ਟੀਕਾ ਮਸੁਕਿਲ ਸਮੇਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਬਣਾਇਆ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਕਰਵਾ ਦਿੱਤਾ। ਮੈਂ ਸਾਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਾਸੀਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦਾ ਹਾਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਦਿੱਲੀ ਵਾਸੀਆਂ ਨੂੰ ਵੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਸਾਰੇ ਜੋ 45 ਸਾਲ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਮਰ ਦੇ ਹਨ, ਜਿੰਨੀ ਜਲਦੀ ਹੋ ਸਕੇ ਟੀਕਾ ਲਗਵਾ ਲੈਣ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਖੁਦ ਨੂੰ ਦੇਸ਼ਭਗਤ ਕਹਿੰਦੇ Shiv Sena ਦੇ Nishant Sharma ਤੇ ਦੇਸ਼ਧ੍ਰੋਹ ਦਾ ਪਰਚਾ ਦਰਜ਼

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *