ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋਏ ਵਰਕਰ ਨੂੰ ਦੇਖ PM ਮੋਦੀ ਨੇ ਵਿੱਚ ਰੋਕਿਆ ਭਾਸ਼ਣ, ਇਲਾਜ ਲਈ ਭੇਜੀ ਆਪਣੀ ਮੈਡੀਕਲ ਟੀਮ

pm narendra modi: ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਤਾਮੂਲਪੁਰ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਜਨਸਭਾ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ, ਭਾਵ ਅਸਾਮ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣ ਵਿੱਚ ਵੋਟਿੰਗ ਦੇ ਤੀਜੇ ਪੜਾਅ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ। ਆਪਣੇ ਸੰਬੋਧਨ ਦੌਰਾਨ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰੀ, ਜਿਸ ਦੀ ਹੁਣ ਹਰ ਪਾਸੇ ਚਰਚਾ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।ਦਰਅਸਲ, ਜਨਤਕ ਮੀਟਿੰਗ ਵਿਚ ਜਿੱਥੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ, ਇਕ ਵਰਕਰ ਡੀਹਾਈਡਰੇਸ਼ਨ ਕਾਰਨ ਬੇਹੋਸ਼ ਹੋ ਗਿਆ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਦਾ ਧਿਆਨ ਉਸ ਵਰਕਰ ਵੱਲ ਗਿਆ, ਉਸਨੇ ਤੁਰੰਤ ਆਪਣਾ ਭਾਸ਼ਣ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਸਾਰਾ ਧਿਆਨ ਉਸ ਵਰਕਰ ਵੱਲ ਖਿੱਚ ਲਿਆ।

pm narendra modi

ਇਸਦੇ ਨਾਲ, ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਨਾਲ ਮੌਜੂਦ ਮੈਡੀਕਲ ਟੀਮ ਨੂੰ ਇੱਕ ਪ੍ਰੋਟੋਕੋਲ ਵਜੋਂ ਵਰਕਰ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹਾ।ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਪੀਐਮਓ ਮੈਡੀਕਲ ਦੀ ਟੀਮ ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਉਸ ਵਰਕਰ ਨੂੰ ਵੇਖੋ ਜੋ ਪਾਣੀ ਦੀ ਘਾਟ ਕਾਰਨ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਆਏ ਡਾਕਟਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੋ।ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ 4 ਮੈਂਬਰੀ ਟੀਮ ਵਿਚ, ਇਕ ਨਿਜੀ ਡਾਕਟਰ, ਇਕ ਪੈਰਾ ਮੈਡੀਕਲ, ਇਕ ਸਰਜਨ ਅਤੇ ਇਕ ਕ੍ਰਿਟੀਕਲ ਕੇਅਰ ਸਪੈਸ਼ਲਿਸਟ ਹਨ।ਜਨਸਭਾ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਦਿਆਂ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਮੇਰੇ ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਤਜ਼ੁਰਬੇ ਦੇ ਅਧਾਰ‘ ਤੇ, ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਿਆਰ,

ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੀ ਤਾਕਤ ਦੇ ਅਧਾਰ ‘ਤੇ, ਮੈਂ ਕਹਿੰਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਐਨ.ਡੀ.ਏ. ਅਸਾਮ ਵਿਚ ਸਰਕਾਰ ਐਨਡੀਏ ਦੀ ਡਬਲ ਇੰਜਨ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਪੰਜ ਸਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਅਸਾਮ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦੋਹਰਾ ਲਾਭ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਆਸਾਮ ਵਿਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਵਿਕਾਸ ਇਥੇ ਸੰਪਰਕ ਵਧਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਸਾਮ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਵਿਕਾਸ ਇੱਥੇ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਔਰਤਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ ਅਸਾਨ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਆਸਾਮ ਵਿਚ ਹੋ ਰਿਹਾ ਵਿਕਾਸ ਇਥੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪੈਦਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਲਈ ਵੱਧ ਰਹੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *