ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਨੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਲਈ ਲਗਵਾਇਆ ਟੀਕਾ, ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ

Malaika Arora corona news: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਨੂੰ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਟੀਕੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਡੋਜ਼ ਮਿਲੀ ਹੈ। ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਨੇ ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਨੇ ਇਸ ਫੋਟੋ ਦੇ ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਮੈਂ ਕੋਵਿਡ ਟੀਕੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਡੋਜ਼ ਲਈ ਹੈ। ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀਂ ਇਕੱਠੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਹਾਂ। ਵਾਇਰਸ ਵਿਰੁੱਧ ਲੜਾਈ ਵਿਚ ਯੋਧੇ ਆਉਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜਿੱਤਦੇ ਹਨ।

Malaika Arora corona news

ਟੀਕਾ ਵੀ ਲੈਣਾ ਨਾ ਭੁੱਲੋ। ਸਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲੇ ਕਰਮਚਾਰੀ ਪੂਰੇ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਮੁਸਕੁਰਾਹਟ ਨਾਲ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਦੇਸ਼ ਵਿਚ 45 ਸਾਲ ਤੋਂ ਵੱਧ ਉਮਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਟੀਕੇ ਦੀ ਵਿਵਸਥਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਨੇ COVID ਟੀਕੇ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਖੁਰਾਕ 47 ਸਾਲ ਦੀ ਹੈ।

ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਨੇ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਲੀਲਾਵਤੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਤੋਂ ਬਚਾਅ ਲਈ ਟੀਕਾ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਮਲਾਇਕਾ ਅਰੋੜਾ ਦੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ‘ਤੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀਆਂ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹਸਤੀਆਂ ਦੀਆਂ ਟਿਪਣੀਆਂ ਵੀ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਅਤੇ ਐਂਕਰ ਮਨੀਸ਼ ਪਾਲ ਨੇ ਇਮੋਜੀ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਵਿੱਚ 249 ਹੋਰ ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਕਾਰਨ ਹੋਈ ਹੈ। ਜੋ ਕਿ ਅਕਤੂਬਰ 2020 ਤੋਂ ਬਾਅਦ 5 ਮਹੀਨਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਦਿਨ ਇੱਕ ਦਿਨ ਵਿੱਚ ਹੋਈਆਂ ਮੌਤਾਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਗਿਣਤੀ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ 43, 813 ਨਵੇਂ ਕੇਸ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਗਏ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *