ਅਦਾਕਾਰ ਸੌਮਿਤਰ ਚਟਰਜੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀਪਾ ਚਟਰਜੀ ਦਾ ਹੋਇਆ ਦੇਹਾਂਤ

Deepa chatterjee passes away: ਬੰਗਾਲੀ ਅਦਾਕਾਰ ਸੌਮਿੱਤਰ ਚਟਰਜੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀਪਾ ਚਟਰਜੀ ਦਾ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ 2.55 ਵਜੇ, ਦੀਪਾ ਨੇ ਸਾਲਟ ਲੇਕ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਚ ਆਖਰੀ ਸਾਹ ਲਿਆ। ਉਹ 83 ਸਾਲਾਂ ਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਸ਼ੂਗਰ ਅਤੇ ਗੁਰਦੇ ਦੀ ਬਿਮਾਰੀ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਸੀ। ਇਸ ਖਬਰ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਸੌਮਿਤਰ ਅਤੇ ਦੀਪਾ ਚੈਟਰਜੀ ਦੀ ਧੀ ਪਾਲੋਮੀ ਬੋਸ ਨੇ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਕਿਹਾ, “ਨਵੰਬਰ ਵਿੱਚ ਬਾਪੀ (ਸੌਮਿਤਰਾ) ਸਾਨੂੰ ਛੱਡਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਮਾਂ ਵੀ ਸਾਨੂੰ ਛੱਡ ਗਈ ਹੈ। ਉਹ ਸਾਨੂੰ ਕਹਿੰਦੀ ਰਹੀ – ਕਿਰਪਾ ਕਰਕੇ ਮੈਨੂੰ ਜਾਣ ਦਿਓ। ”

Deepa chatterjee passes away
Deepa chatterjee passes away

ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਦੀਪਾ ਚਟਰਜੀ ਪਿਛਲੇ 45 ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ੂਗਰ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਸਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸ ਨੂੰ ਖੂਨ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਬਿਮਾਰੀ ਵੀ ਸੀ, ਜਿਸ ਦਾ ਇਲਾਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸਨੂੰ ਕਿਡਨੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਕਾਰਨ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੀ ਮੌਤ ਕਿਡਨੀ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਕਾਰਨ ਹੋਈ ਹੈ।

ਇਹ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਬੰਗਾਲੀ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਦੀਪਾ ਦੇ ਪਤੀ ਸੌਮਿੱਤਰਾ ਚੈਟਰਜੀ ਦੀ ਨਵੰਬਰ 2020 ਵਿਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ. ਉਸ ਨੂੰ ਅਕਤੂਬਰ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜ਼ੀਟਿਵ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦਾ ਕੋਲਕਾਤਾ ਵਿਚ ਇਲਾਜ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਜਿੱਤੀ ਸੀ ਪਰ ਉਸਦਾ ਮਨ ਉਸਦੇ ਸਰੀਰ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਿਹਾ ਸੀ. ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਵੈਂਟੀਲੇਟਰ ਸਹਾਇਤਾ ‘ਤੇ ਰਹਿਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਉਸਨੇ ਦੁਨੀਆ ਨੂੰ ਅਲਵਿਦਾ ਕਿਹਾ.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *