ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦਾ ਉਡਾਇਆ ਮਜ਼ਾਕ, ਕਿਹਾ- ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ Best ਵੀਡੀਓ

Kangana ranaut karan johar: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕੰਗਨਾ ਰਨੌਤ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਥਲਾਇਵੀ’ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਗਾਣਾ ‘ਚਲੀ ਚਲੀ’ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੇ ਇਸ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਮੀਮ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ। ‘ਚਲੀ ਚਲੀ’ ਦਾ ਰੁਝਾਨ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੋਣ ਲੱਗ ਪਿਆ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਹੈ।

Kangana ranaut karan johar

ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੰਗਨਾ ਰਨੌਤ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਰਾਏ ਰੱਖਣਾ ਪਸੰਦ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ, ਕੰਗਨਾ ਰਣੌਤ ਨੇ ਕਰਨ ਜੌਹਰ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਖੁਦ ਟਵਿੱਟਰ ਉੱਤੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕੰਗਨਾ ਰਨੌਤ ਨੇ ਕਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਹੁਣ ਤੱਕ ਦੀ ਸਰਬੋਤਮ ਵੀਡੀਓ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਕੁਝ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੂੰ ਇਸ ਨੂੰ ਹਟਾਉਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਸ ਗਾਣੇ ‘ਚ ਕੰਗਨਾ ਪਾਣੀ’ ਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਗਾਣੇ ਦੀ ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਗਾਣੇ ਨੂੰ ਦੱਖਣੀ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਸੁਪਰਸਟਾਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸਮੰਥਾ ਅੱਕੈਨੀ ਨੇ ਹਿੰਦੀ, ਤਾਮਿਲ ਅਤੇ ਤੇਲਗੂ ਵਰਗੀਆਂ ਤਿੰਨ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਵਿਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਗੀਤ ਮਰਹੂਮ ਜੈਲਲਿਤਾ ਨੂੰ 1965 ਵਿਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿਲੀ ਫਿਲਮ ‘ਵਨੀਰਾ ਅਧਾਈ’ ਦੀ ਯਾਦ ਦਿਵਾਏਗਾ। ਫਿਲਮ ‘ਥਲੈਵੀ’ ਜੈਲਲਿਤਾ ਦੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧ ਕਹਾਣੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਰਾਜਨੇਤਾ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਤੇ ਅਧਾਰਤ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *