ਇਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਇਸ ਹਫਤੇ ਭਾਰਤ ‘ਚ ਦੇਣਗੇ ਦਸਤਕ, ਜਾਣੋ ਕੀਮਤ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

great smartphones will be knocking: ਇਸ ਹਫਤੇ (5 ਅਪ੍ਰੈਲ 2021 ਤੋਂ 10 ਅਪ੍ਰੈਲ 2021) ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਮਹਾਨ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਭਾਰਤੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਦਸਤਕ ਦੇਣਗੇ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਬਜਟ ਅਤੇ ਮੱਧ ਰੇਂਜ ਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਵੱਡੀ ਬੈਟਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਡਿਸਪਲੇਅ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ. ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਬਜਟ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਲਈ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਨਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ. ਇਸ ਹਫਤੇ ਜੋ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਲਾਂਚ ਕੀਤੇ ਜਾਣਗੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ Samsung Galaxy F02s, Galaxy F12, Oppo F19, Nokia ਅਤੇ Tecno ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ।

great smartphones will be knocking

Samsung Galaxy F12 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 6.5 ਇੰਚ ਦੀ ਐਚਡੀ + ਇਨਫਿਨਟੀ-ਵੀ ਡਿਸਪਲੇਅ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਦੀ ਰਿਫਰੈਸ਼ ਰੇਟ 90Hz ਹੋਵੇਗੀ। ਕਵਾਡ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਫੋਨ ਦੇ ਰੀਅਰ ਪੈਨਲ ‘ਤੇ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੈਮਰਾ 48 ਐਮ ਪੀ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗਲੈਕਸੀ ਐਫ 12 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ ਯੂ ਐਸ ਬੀ ਟਾਈਪ-ਸੀ ਪੋਰਟ ਹੋਵੇਗੀ। ਫੋਨ 3.5mm ਹੈੱਡਫੋਨ ਜੈਕ ਨੂੰ ਸਪੋਰਟ ਕਰੇਗਾ. ਐਕਸਿਨੋਸ 850 ਐਸ ਸੀ ਚਿਪਸੈੱਟ ਨੂੰ ਫੋਨ ਵਿੱਚ ਸਪੋਰਟ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ. ਪਾਵਰਬੈਕਅਪ ਲਈ, ਸੈਮਸੰਗ ਗਲੈਕਸੀ ਐਫ 12 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਵਿੱਚ 6,000 ਐਮਏਐਚ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਲਿਸਟਿੰਗ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਸੈਮਸੰਗ ਗਲੈਕਸੀ F02s ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 6.5 ਇੰਚ ਦੀ ਐਚਡੀ + ਇਨਫਿਨਟੀ-ਵੀ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੋਵੇਗੀ। ਫੋਨ ਆੱਕਟਾ-ਕੋਰ ਕੁਆਲਕਾਮ ਸਨੈਪਡ੍ਰੈਗਨ 450 ਐਸ ਸੀ ਚਿਪਸੈੱਟ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕਰੇਗਾ. ਫੋਨ ਟ੍ਰਿਪਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗਾ. ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੈਮਰਾ 13MP ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਫੋਨ 5000mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਸਪੋਰਟ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗਾ. ਇਕੋ ਚਾਰਜ ‘ਤੇ ਫੋਨ ਇਕ ਦਿਨ ਲਈ ਅਰਾਮ ਨਾਲ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਸੈਮਸੰਗ ਗਲੈਕਸੀ F02s ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਨੂੰ 10,000 ਰੁਪਏ ਤੋਂ ਘੱਟ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

great smartphones will be knocking
great smartphones will be knocking

Oppo F19 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 5,000 ਐਮਏਐਚ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ 33 ਡਬਲਯੂ ਫਾਸਟ ਚਾਰਜਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਚਾਰਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਫੋਨ ਵਿੱਚ ਸੁਪਰ ਐਮੋਲੇਡ ਫੁੱਲ ਐਚਡੀ ਪਲੱਸ ਪੰਚ-ਹੋਲ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੈ। ਫੋਨ 72 ਮਿੰਟਾਂ ਵਿਚ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਚਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਓਪੋ ਐਫ 19 ਸਮਾਰਟਫੋਨ 11 ਵੀ 3 ਏ ਹੱਲ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ. ਇਹ ਓਪੋ ਦਾ ਇੱਕ ਕਿਫਾਇਤੀ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਹੈ। ਟਾਈਮ ਲੈਪਸ ਫੀਚਰ ਨਵੇਂ TECNO Spark 7 ਸੀਰੀਜ਼ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ. ਇਹ ਫੋਨ ਕਈ ਸਪੀਡ ਸੈਟਿੰਗ ਰੇਟਿੰਗਸ ਦੇ ਨਾਲ ਆਉਂਦਾ ਹੈ. ਫੋਨ 15X ਤੋਂ 5400X ਸੀਨ ਫੜ ਸਕਦਾ ਹੈ. TECNO Spark 7 ਸਮਾਰਟਫੋਨ TECNO SPark 6 ਦਾ ਇੱਕ ਅਪਗ੍ਰੇਡਡ ਮਾਡਲ ਹੈ, ਜੋ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਸਤੰਬਰ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ. ਟੈੱਕਨੋ ਸਪਾਰਕ 7 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਤਿੰਨ ਗਰਮੀਆਂ ਦੇ ਠੰਡਾ ਰੰਗ ਵਿਕਲਪ ਗ੍ਰੀਨ, ਬਲੈਕ ਅਤੇ ਬਲਿ in ਵਿੱਚ ਆਵੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਟੇੱਕਨੋ ਸਪਾਰਕ 7 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੇ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਬਾਰੇ ਕੋਈ ਖੁਲਾਸਾ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਹੈ. ਫੋਨ ਨੂੰ ਡਿਊਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਦੇ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। Nokia G10, G20, Nokia X10 ਅਤੇ Nokia X20 ਨੂੰ ਨੋਕੀਆ ਦੇ 8 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਲਾਂਚਿੰਗ ਈਵੈਂਟ ‘ਤੇ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਨੋਕੀਆ ਜੀ 10 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 6.4 ਇੰਚ ਦੀ ਐਚਡੀ + ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਫੋਨ ਵਿਚ ਆਕਟਾ-ਕੋਰ ਚਿੱਪਸੈੱਟ ਸਹਿਯੋਗੀ ਹੈ. ਮੋਟਾ ਜੀ 10 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ ਕਵਾਡ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਕੈਮਰਾ 48 ਐਮ ਪੀ ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਾਵਰਬੈਕਅਪ ਲਈ ਫੋਨ ‘ਚ 4,000mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਹ 10 ਡਬਲਯੂ ਫਾਸਟ ਚਾਰਜਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਚਾਰਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੰਪਨੀ ਨੋਕੀਆ ਐਕਸ 10 ਅਤੇ ਨੋਕੀਆ ਐਕਸ 20 ਸਨੈਪਡ੍ਰੈਗਨ 480 5 ਜੀ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਦੇ ਨਾਲ ਆਵੇਗੀ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਉਗਰਾਹਾਂ ਨੇ ਕਰਤਾ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਚੈਲੇਂਜ, “ਕਿਹੜਾ ਮਾਈ ਦਾ ਲਾਲ ਸਾਡੇ ਮੋਰਚੇ ਨੂੰ ਪੱਟ ਦਊ, ਆਵੇ ਮੂਹਰੇ”

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *