ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ Ajaz Khan ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਰਿਪੋਰਟ ਪਾਜ਼ੀਟਿਵ

Ajaz Khan corona virus: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ Ajaz Khan ਦੀ ਕੋਰੋਨਾ ਰਿਪੋਰਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਆਈ ਹੈ। ਮਾਰਚ ਵਿੱਚ, ਏਜਾਜ਼ ਖਾਨ ਨੂੰ ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਫਿਲਹਾਲ ਉਹ ਐਨਸੀਬੀ ਦੀ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿਚ ਹੈ। ਕੋਰੋਨਾ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਆਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਏਜਾਜ਼ ਖਾਨ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

Ajaz Khan corona virus

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਵੀ ਕਈ ਸਿਤਾਰੇ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਅਦਾਕਾਰ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਨੇ ਕੱਲ੍ਹ ਕੋਰੋਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਅੱਜ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ ਵੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਭੂਮੀ ਪੇਡਨੇਕਰ, ਅਦਾਕਾਰ ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ ਅਤੇ ਗਾਇਕ ਅਭਿਜੀਤ ਸਾਵਤ ਨੇ ਵੀ ਅੱਜ ਕੋਰੋਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦੱਸੀ ਹੈ।

ਏਜਾਜ਼ ਖਾਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਮਾਰਚ ਵਿਚ ਉਸਨੂੰ ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਬਜਾਟਾ ਗਿਰੋਹ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਦੇ ਇਲਜ਼ਾਮ ਵਿਚ ਏਜਾਜ਼ ਨੂੰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਾਂਚ ਏਜੰਸੀ ਨੇ ਏਜਾਜ਼ ਦੇ ਘਰ ਤੋਂ 4.5 ਗ੍ਰਾਮ ਅਲਪ੍ਰਜ਼ੋਲ ਟੌਇਲਟ ਵੀ ਬਰਾਮਦ ਕੀਤੇ ਸਨ, ਪਰ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਤਾਟਾ ਗਿਰੋਹ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਦੱਸਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਐਨਸੀਬੀ ਨੇ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ ਸੀ ਕਿ ਨਸ਼ਿਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਦਾਬ ਬਤਾਟਾ ਅਤੇ ਏਜਾਜ਼ ਖ਼ਾਨ ਦਰਮਿਆਨ ਸਬੰਧ ਪਾਏ ਗਏ ਹਨ। ਐ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *