ਫਰਾਂਸ ‘ਚ ਬੰਦ ਹੋਏ 20 ਐਪਲ ਸਟੋਰ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਸੀ ਕਾਰਨ

20 Apple stores closed: ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਇਹ ਜਾਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਫਰਾਂਸ ਵਿਚ ਤੀਜੀ ਵਾਰ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਕਾਰਨ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਐਪਲ ਨੇ ਆਪਣਾ ਫ੍ਰੈਂਚ ਸਟੋਰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਐਪਲ ਸਟੋਰ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਐਪਲ ਇੰਸਾਈਡਰ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਐਪਲ ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਫਰਾਂਸ ਦੇ ਸਾਰੇ 20 ਸਟੋਰਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਐਪਲ ਓਪੇਰਾ ਦੀ ਪੈਰਿਸ ਸਾਈਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਅਸੀਂ ਅਸਥਾਈ ਤੌਰ ਤੇ ਐਪਲ ਸਟੋਰ ਨੂੰ ਬੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਕੀਤਾ ਕਿ ਫੋਨ ਪਹਿਲਾਂ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਦੀ ਤਰਫੋਂ ਆਨਲਾਈਨ ਲਏ ਜਾਣਗੇ। ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਭਾਰਤ ਵਿੱਚ ਆਨਲਾਈਨ ਉਤਪਾਦਾਂ ਦੀ ਮੰਗ ਵਿੱਚ ਲਗਭਗ 45% ਦਾ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਸ ਸਾਲ ਵੀ ਆਨਲਾਈਨ ਵਿਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ।

20 Apple stores closed

ਐਪਲ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਗਲੇ ਨੋਟਿਸ ਆਉਣ ਤੱਕ ਐਪਲ ਸਟੋਰ ਬੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਇਸ ਵਾਰ ਲੌਕਡਾਉਨ ਨੇ ਫਰਾਂਸ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਦਾ ਕੇਂਦਰ ਬੰਦ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਜਨਵਰੀ ਦੇ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਦੌਰਾਨ ਚਾਲੂ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਸੀ। ਫਰਾਂਸ ਵਿਚ ਸਕੂਲ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤਿੰਨ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਲਈ ਬੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਇਸ ਸਮੇਂ ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੋਣ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਗੈਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸਟੋਰਾਂ ਨੂੰ ਬੰਦ ਰੱਖਣ ਦਾ ਆਦੇਸ਼ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਫਰਾਂਸ ਦੇ ਰਾਸ਼ਟਰਪਤੀ ਇਮੈਨੁਅਲ ਮੈਕਰੋਨ ਦੇ ਅਗਲੇ ਹੁਕਮਾਂ ਤੱਕ ਬੱਚਿਆਂ ਦਾ ਸਕੂਲ ਬੰਦ ਰੱਖਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਉਡਾਣਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾਈ ਗਈ ਹੈ। ਇੱਕ ਟੀਵੀ ਭਾਸ਼ਣ ਵਿੱਚ, ਇਮੈਨੁਅਲ ਮੈਕਰੋਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਅਸੀਂ ਕੋਵਿਡ ਨੂੰ ਨਿਯੰਤਰਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਸਾਰੇ ਉਪਾਅ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਹ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੇ ਨਵੇਂ ਕੇਸਾਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਕਾਬੂ ਕਰ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਕੈਪਟਨ ਦੇ ਸ਼ਹਿਰ ਪਟਿਆਲਾ ਜਾ ਕੇ ਨਵਜੋਤ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਐਲਾਨ…

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *