ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਫੈਨਜ਼ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ, ਦੇਖੋ Video

Sunny Leone share video: ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ ਜਿਸ’ ਚ ਉਹ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਸੰਨੀ ਨੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਇਕ ਖ਼ਾਸ ਕਾਰਨ ਕਰਕੇ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਜ਼ਰੀਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਫਿਲਮਫੇਅਰ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਪਹਿਲਾਂ ਜੀਨਸ ਅਤੇ ਟਾਪ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਇਕ ਪਰਫੈਕਟ ਡਾਂਸਿੰਗ ਡਰੈੱਸ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਬੈਕਗ੍ਰਾਉਂਡ ਵਿੱਚ, ਜਾਹਨਵੀ ਕਪੂਰ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਰੂਹੀ’ ਦਾ ਗਾਣਾ ‘ਨਦੀਯੋਂ ਪਾਰ’ ਗਾਣਾ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਡਾਂਸ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀਆਂ ਟਿਪਣੀਆਂ ਵੀ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

Sunny Leone share video

ਸਨੀ ਲਿਓਨੀ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਢ ਲੱਖ ਦੇ ਕਰੀਬ ਲਾਈਕ ਆ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਤੁਸੀਂ ਫਿਲਮਫੇਅਰ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੋ …’ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਇਕ ਫੋਟੋ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਇਕ ਮਾਸਕ ਅਤੇ ਕਿਸ਼ਤੀ ਵਿਚ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੀ ਸੀ। ਸੰਨੀ ਲਿਓਨ ਨੇ ਇਸ ਫੋਟੋ ਦੇ ਨਾਲ ਲਿਖਿਆ, ‘ਜਬਰੀ ਲਾਕਡਾਉਨ ਲਈ ਘਰ ਜਾਣਾ ਪਏਗਾ। ਹਰ ਕੋਈ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦਾ ਵੀ ਕਾਫੀ ਪਿਆਰ ਮਿਲਿਆ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *