ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਨੇ ਮਨਾਈ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ 39 ਵੀਂ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ

Honey singh mother father: ਪੌਪ ਗਾਇਕ ਯੋ ਯੋ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਗਾਣਿਆਂ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਵੀ ਉਹ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਕੁਝ ਵੀ ਪੋਸਟ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦਾ ਹੜ੍ਹ ਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਯੋ ਯੋ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਨੇ ਆਪਣੇ ਮਾਪਿਆਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ 39 ਵੀਂ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਮਨਾਈ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਸ ਦੀਆਂ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਕ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਹਨੀ ਸਿੰਘ (ਯੋ ਯੋ ਹਨੀ ਸਿੰਘ) ਦੀ ਇਸ ਫੋਟੋ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਨਜ਼ਰ ਆਏ।

Honey singh mother father

ਯੋ ਯੋ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਦੁਆਰਾ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਪਹਿਲੀ ਫੋਟੋ ਵਿੱਚ, ਉਸਦੇ ਪਿਤਾ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਕੇਕ ਖਿਲਾਉਂਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਫੋਟੋ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ, ਇਹ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਵਰ੍ਹੇਗੰਢ ਮਨਾਉਣ ਲਈ ਇੱਕ ਰੈਸਟੋਰੈਂਟ ਵਿੱਚ ਪਹੁੰਚੇ ਹਨ। ਇਕ ਹੋਰ ਫੋਟੋ ਵਿਚ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਦਾ ਪੂਰਾ ਪਰਿਵਾਰ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਮਿਲ ਕੇ ਡਿਨਰ ਦਾ ਅਨੰਦ ਵੀ ਲਿਆ ਹੈ, ਜੋ ਫੋਟੋ’ ਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਫੋਟੋਆਂ ਦੁਆਰਾ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀ ਆਖਰੀ ਤਸਵੀਰ ਵਿੱਚ ਉਸ ਦੇ ਮਾਪੇ ਗੁਲਦਸਤੇ ਨੂੰ ਤੋਹਫੇ ਵਜੋਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਦੁਆਰਾ ਪੋਸਟ ਕੀਤੀਆਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਨੂੰ 3 ਲੱਖ 43 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪਸੰਦਾਂ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ 1200 ਤੋਂ ਵੱਧ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਆਈਆਂ ਹਨ।

ਧਿਆਨ ਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਸਿੰਘਾਸਤਾ ਨਾਲ ਯੋ ਯੋ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਨਵੇਂ ਗਾਣੇ ਦਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ‘ਮਾਡਰਨ ਰਾਂਝਾ’ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜੋ ਬਹੁਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਦੋਵੇਂ ਇਕੱਠੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਵੀ ਵੇਖੇ ਗਏ ਹਨ। ਇੰਡਸਟਰੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹਨੀ ਸਿੰਘ ਇਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਪੂਰੇ ਰੂਪ ਵਿਚ ਆ ਗਿਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *