ਆਲੀਆ ਦੀ Co-Star Seema Pehwa ਨੂੰ ਵੀ ਹੋਇਆ ਕੋਰੋਨਾ, ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਤਸਵੀਰ

Alia co start corona: ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਵਧਦੇ ਕੇਸਾਂ ਲਈ ਸਾਰਿਆਂ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਬਦ ਤੋਂ ਬਦ ਤੋਂ ਬਦਤਰ ਵੱਲ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਤੇ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਬਾਲੀਵੁਡ ਦੇ ਸਿਤਾਰੇ ਇਸ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸੀਮਾ ਪਾਹਵਾ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਇਨਫੈਕਟਡ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਇਸ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰਾਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

Alia co start corona

ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਜਿਸ ਵਿਚ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਗੁਲਾਬੀ ਰੰਗ ਦੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਦਾਕਾਰਾ ਮੁਸਕਰਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਸੀਮਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ- ‘ਮੈਂ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਪ੍ਰਤੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹਾਂ। ਵੇਖੋ, ਰਿਪੋਰਟ ਵੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਆਈ। ਮੈਂ ਕੋਵਿਡ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹਾਂ ਅਤੇ 14 ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਘਰ ਦੇ ਅਲੱਗ-ਅਲੱਗ ਰਹਿਣਗੇ, ਦੇਖਭਾਲ ਕਰੋ। ‘ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਜਲਦੀ ਸਿਹਤਯਾਬੀ ਲਈ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸੀਮਾ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੇ ਨਾਲ ਫਿਲਮ ‘ਗੰਗੂਬਾਈ ਕਾਠਿਆਵਾੜੀ’ ‘ਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ, ਜੋ ਹੁਣੇ ਜਿਹੇ ਖੁਦ ਕੋਰੋਨਾ ਪਾਜੀਟਿਵ ਪਾਈ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਘਰ ਦੇ ਅਲੱਗ ਹੋਣ‘ ਤੇ ਹੈ। ਸੀਮਾ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਅਕਸ਼ੈ ਕੁਮਾਰ, ਗੋਵਿੰਦਾ, ਆਮਿਰ ਖਾਨ, ਵਿੱਕੀ ਕੌਸ਼ਲ, ਭੂਮੀ ਪੇਡਨੇਕਰ, ਏਜਾਜ਼ ਖਾਨ ਵਰਗੇ ਸਿਤਾਰੇ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਨਾਲ ਲੜਾਈ ਲੜ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਪੀ ਲਹਿਰੀ, ਫਾਤਿਮਾ ਸਨਾ ਸ਼ੇਖ, ਕਾਰਤਿਕ ਆਰੀਅਨ, ਪਰੇਸ਼ ਰਾਵਲ, ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ, ਆਦਿੱਤਿਆ ਨਰਾਇਣ, ਮਿਲਿੰਦ ਸੋਮਨ ਅਤੇ ਸਤੀਸ਼ ਕੌਸ਼ਿਕ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *