ਉੱਡਦੇ ਹਵਾਈ ਜਹਾਜ਼ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਤਸਵੀਰ ਦੇਖ ਭਾਵੁਕ ਹੋਏ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ

sonu sood airplane emotional: ਫਿਲਮ ਸਟਾਰ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਨੇ ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ‘ਤੇ ਅਦਾਕਾਰ ਦੀ ਫੋਟੋ ਆਪਣੇ ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ‘ਤੇ ਮਨੁੱਖੀ ਕਾਰਜਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਦਿਆਂ ਲਗਾਈ ਹੈ। ਹੁਣ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਇਸ ਗੱਲ ਤੇ ਪ੍ਰਤੀਕ੍ਰਿਆ ਦਿਖਾ ਕੇ ਖੁਸ਼ ਹੈ। ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਕੇ ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ਨੇ ਖਾਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਅਦਾਕਾਰ ਦੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਲੂਟ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਪਾਈਸ ਜੈੱਟ ਨੇ ਆਪਣੀ ਬੋਇੰਗ 737 ‘ਤੇ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਦੀ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਤਸਵੀਰ ਤੇ ਨਾਂਅ ਉਕੇਰਿਆ ਹੈ । ਇਸ ਤਸਵੀਰ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਦੇ ਸਨਮਾਨ ‘ਚ ਇੱਕ ਲਾਈਨ ਵੀ ਲਿਖੀ ਹੈ ।

sonu sood airplane emotional

ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਨੇ ਆਸਮਾਨ ‘ਚ ਉੱਠਦੇ ਹੋਏ ਜਹਾਜ਼ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਪੋਸਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ ਹੈ- ‘ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਇਸਨੂੰ ਆਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ, ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਲੱਗਾ ਕਿ ਮੈਂ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਸਹੀ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇਗਾ’ । ਇਸ ਪੋਸਟ ਉੱਤੇ 660K ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕਸ, 23 K ਕਮੈਂਟ ਤੇ 9.1 K ਵੱਧ ਵਾਰ ਸ਼ੇਅਰ ਹੋ ਚੁੱਕੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਕਮੈਂਟ ਕਰਕੇ ਸੋਨੂੰ ਸੂਦ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰ ਰਹੇ ਨੇ।

ਸੋਨੂੰ ਕਹਿੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੇ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕਰਨਾ ਉਸ ਦੀ ਤਰਫੋਂ ਇਹ ਇੱਕ ਛੋਟਾ ਜਿਹਾ ਉਪਰਾਲਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਉਸ ਪਲ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕੀਤਾ ਜਦੋਂ ਉਹ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਮੁੰਬਈ ਆਇਆ ਸੀ।ਸੋਨੂ ਸੂਦ ਨੇ ਟਵਿੱਟਰ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਫੋਟੋ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਵਿੱਚ , ਉਸਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਮੈਂ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਆਮ ਟਿਕਟ ਲੈ ਕੇ ਮੋਗਾ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਆਇਆ ਸੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਪਿਆਰ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਧੰਨਵਾਦ। ਮੇਰੇ ਮਾਪਿਆਂ ਦਾ ਧੰਨਵਾਦ।’

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *