‘ਰਮਾਇਣ’ ਦੀ ‘ਸੀਤਾ’ ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਾਲੀਆ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਦਾ ਹੋਇਆ ਦੇਹਾਂਤ, ਕਿਹਾ- ਮੈਨੂੰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਧੀ ਸਮਝਦੇ ਸਨ…

dipika chikhila father death: ਰਾਮਾਨੰਦ ਸਾਗਰ ਦੇ ‘ਰਮਾਇਣ’ ਸੀਰੀਅਲ ‘ਚ ਦੇਵੀ ਸੀਤਾ ਦਾ ਕਿਰਦਾਰ ਨਿਭਾ ਕੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਈ ਅਦਾਕਾਰਾ ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਾਲੀਆ ਇਸ ਸਮੇਂ ਸਦਮੇ’ ਚ ਹੈ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਉਸਦੇ ਸਹੁਰਾ ਸ੍ਰੀ ਭੀਖੂਭਾਈ ਦਿਆਭਾਈ ਟੋਪੀਵਾਲਾ ਦਾ ਦਿਹਾਂਤ ਹੋ ਗਿਆ।

dipika chikhila father death

ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਸੱਸ-ਸਹੁਰੇ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਦਿਆਂ ਭਾਵੁਕ ਪੋਸਟ ਲਿਖਿਆ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇਕ ਤਸਵੀਰ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਦੀਪਿਕਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਰੈਸਟ ਇਨ ਪੀਸ। ਉਹ ਮੇਰਾ ਸਹੁਰਾ ਸੀ, ਪਰ ਹਮੇਸ਼ਾ ਮੈਨੂੰ ਧੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖਦੇ ਸੀ। ਹਮੇਸ਼ਾ ਮੈਨੂੰ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ। ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਵੱਖਰਾ ਸੋਚਦਾ ਸੀ। ਪਾਪਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਯਾਦ ਆ ਜਾਵੇਗਾ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਸਾਡੇ ਦਿਲਾਂ ਵਿਚ, ਸਾਡੀਆਂ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ ਵਿਚ ਰਹੋਗੇ।’

ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਾਲੀਆ ਦਾ ਵਿਆਹ ਹੇਮੰਤ ਟੋਪੀਵਾਲਾ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਜੋ ਕਿ ਸ਼ਿੰਗਾਰ ਬਿੰਦੀ ਅਤੇ ਟਿਪਸ ਅਤੇ ਟੌਸ ਸ਼ਿੰਗਾਰ ਦਾ ਮਾਲਕ ਹੈ। ਦੋਵੇਂ ਇਕ ਐਡ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਦੌਰਾਨ ਮਿਲੇ ਸਨ। ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਾਲੀਆ ਨੇ ਆਪਣਾ ਸਟਾਰਡਮ 1987 ਵਿਚ ‘ਰਮਾਇਣ’ ਤੋਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤਾ , ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 1983 ਵਿਚ ਆਈ ਫਿਲਮ ‘ਸੁਣ ਮੇਰੀ ਲੈਲਾ’ ਨਾਲ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਕੁਝ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਸਮਰਥਨ ਦੇ ਕਿਰਦਾਰਾਂ ਵਿਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ। ਸਾਲ 1987 ਵਿੱਚ ਦੀਪਿਕਾ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਸਟਾਰਡਮ ਆਇਆ। ਰਾਮਾਨੰਦ ਸਾਗਰ ਨੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਸੀਰੀ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿਚ ਆਪਣੇ ਸੀਰੀਅਲ ‘ਰਮਾਇਣ’ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਉਹ ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਵਿਚ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋ ਗਈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *