ਰੇਖਾ ਨੇ ਇਸ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਕੀਤਾ ਧਮਾਕੇਦਾਰ ਡਾਂਸ, ਸਾਰੇ ਜੱਜ ਰਹਿ ਗਏ ਹੈਰਾਨ- ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ

rekha indian idol video: ਰੇਖਾ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦੀ ਜਿੰਨੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਜਾਏ, ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ਵਿਚ ਰੇਖਾ ਦਾ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਟਵਿੱਟਰ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਕਲਾਸਿਕ ਗਾਣੇ’ ਨਿਗਾਹੇ ਮਿਲਾਨੇ ਕੋ ਜ਼ੀ ਚਾਹਤਾ ਹੈ ” ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਰੇਖਾ ਨੇ ਬੈਂਗਣੀ ਅਤੇ ਸੁਨਹਿਰੀ ਰੰਗ ਦੀ ਸਾੜੀ ਪਾਈ ਹੋਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਰੇਖਾ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 12 ਦੇ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਮੁਕਾਬਲਾ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਵਾਲਵਾਲੀ ਦੇ ਕੁਝ ਡਾਂਸ ਸਟਾਪਜ਼ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਦੇਖ ਕੇ ਜੱਜ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਬੈਠੀ ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਦੰਗ ਰਹਿ ਗਏ ਅਤੇ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਨੱਚਣਾ ਵੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ।

rekha indian idol video

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਰੇਖਾ ਨੇ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੂੰ ‘ਇੰਡੀਅਨ ਆਈਡਲ 12’ ਵਿਚ ਕਾਂਜੀਵਰਮ ਸਾੜ੍ਹੀ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਬਾਰੇ ਨੇਹਾ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਇਹ ਸਾੜੀ ਇਕ ਵਰਦਾਨ ਹੈ ਜੋ ਮੈਨੂੰ ਰੇਖਾ ਮੈਮ ਤੋਂ ਮਿਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਮੇਰੇ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰਹੇਗੀ। ਹਰ ਕੋਈ ਰੇਖਾ ਮੈਮ ਲਈ ਪਾਗਲ ਹੈ ਅਤੇ ਮੈਂ ਵੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਹਾਂ ਅਤੇ ਇਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਮਿਲਣਾ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਇਕ ਦਾਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨਾ ਮੇਰੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖ਼ਾਸ ਹੈ। ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿਚ ਬਿਆਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੀ। ਰੇਖਾ ਨੇ ਨੇਹਾ ਕੱਕੜ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਵਿਆਹ ਦਿੱਤਾ।

ਰੇਖਾ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਉਸ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਰੇਖਾ ਦਾ ਪੂਰਾ ਨਾਮ ਭਨੂਰੇਖਾ ਗਣੇਸ਼ਨ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਲੋਕ ਕੀ ਜਾਣਦੇ ਹਨ। ਰੇਖਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਹੈ। ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੀ ਲੁੱਕ ਕਾਰਨ ਚਰਚਾ ਵਿਚ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ 40 ਸਾਲਾਂ ਦੇ ਫਿਲਮੀ ਕਰੀਅਰ ਵਿਚ 180 ਤੋਂ ਵੱਧ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *