‘ਸਾਨੂੰ ਸ਼ਕਤੀ, ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਧੇਰੇ ਨਿਮਰ ਬਣਨਾ ਪਏਗਾ,ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਦਾ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਸੰਦੇਸ਼,

pm narendra modi: ਕੇਂਦਰ ਸਮੇਤ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਰਾਜਾਂ ਵਿਚ ਸੱਤਾ ਚਲਾਉਣ ਵਾਲੀ ਭਾਰਤੀ ਜਨਤਾ ਪਾਰਟੀ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਸਥਾਪਨਾ ਦਿਵਸ ਮਨਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਾਰਟੀ ਦੇ 41 ਵੇਂ ਸਥਾਪਨਾ ਦਿਵਸ ਦੇ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੇ ਅੱਜ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਸੰਬੋਧਨ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ, ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਮੋਦੀ ਨੇ ਭਾਜਪਾ ਵਰਕਰਾਂ ਨੂੰ ਨਰਮ ਰਹਿਣ ਦੀ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨੇ ਕਿਹਾ, ਜਦੋਂ ਕੋਈ ਰੁੱਖ ਸਿੱਟੇ ਨਿਕਲਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਹ ਰੁੱਖ ਨੂੰ ਮੋੜਦਾ ਹੈ।

pm narendra modi

ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਸੱਤਾ ਸੰਭਾਲਦਿਆਂ ਸਾਰ ਹੀ ਸਧਾਰਣ ਅਤੇ ਨਿਮਰ ਬਣਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਮਤਿਆਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਇਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ, ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਨੇ ਪਾਰਟੀ ਵਰਕਰਾਂ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਸਾਦਾ ਅਤੇ ਨਿਮਰ ਰੱਖਣ ਦਾ ਸੰਦੇਸ਼ ਦਿੱਤਾ। ਦੇਖੋ ਹੋਰ ਕੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਪੀਐਮ ਮੋਦੀ ਨੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *