ਪਿਤਾ Jitendra Kapoor ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਏਕਤਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਇਹ ਪੋਸਟ

Jitendra Kapoor Ekta Kapoor: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰ ਜਿਤੇਂਦਰ ਬੁੱਧਵਾਰ ਨੂੰ 79 ਸਾਲ ਦੇ ਹੋ ਗਏ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਏਕਤਾ ਕਪੂਰ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਵੇਂ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਏਕਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਕੁਝ ਸਿੱਖਿਆ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਯਾਦ ਕੀਤਾ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸਨੇ ਨਿਰਮਾਤਾ ਬਣਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਉਸਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ।

Jitendra Kapoor Ekta Kapoor

ਏਕਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਜਨਮਦਿਨ ਦੀ ਵਧਾਈ ਦੇ ਪਿਤਾ ਜੀ! ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਵਿੱਚ ਮੇਰੀ ਸਹਾਇਤਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਮੇਰਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਨਿਰਮਾਤਾ ਬਣਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ।” ਖ਼ਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਮੁੰਬਈ ਵਿੱਚ ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੋਣ ਅਤੇ ਕੋਵਿਡ -19 ਦੀ ਦੂਸਰੀ ਲਹਿਰ ਕਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ਇਸ ਸਾਲ ਘਰ ਵਿੱਚ ਮਨਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ 70-80 ਦੇ ਦਹਾਕੇ ਦੇ ਬਜ਼ੁਰਗ ਅਦਾਕਾਰ ਜਿਤੇਂਦਰ ਨੂੰ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਅਦਾਕਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਗਿਣਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ‘ਜੰਪਿੰਗ ਜੈਕ’ ਵਜੋਂ ਜਾਣੇ ਜਾਂਦੇ ਜਤਿੰਦਰ ਹੇਮਾ ਮਾਲਿਨੀ, ਸ਼੍ਰੀਦੇਵੀ, ਜਯਾ ਪ੍ਰਦਾ ਵਰਗੀਆਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਪਰ ਉਸਨੇ 18 ਅਕਤੂਬਰ 1974 ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਚਪਨ ਦੀ ਦੋਸਤ ਸ਼ੋਭਾ ਕਪੂਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *