Bisaat Trailer: ਵਿਕਰਮ ਭੱਟ ਦੀ ‘ਬਿਸਾਤ’ ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਹੋਇਆ ਰਿਲੀਜ਼, ਸਸਪੈਂਸ ਤੇ ਥ੍ਰਿਲਰ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਹੈ ਵੀਡੀਓ

Bisaat Trailer release video: ਵਿਕਰਮ ਭੱਟ ਨੇ ਸਸਪੈਂਸ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਚਕ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਸੀਰੀਜ਼ Bisaat ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ ਸੰਦੀਪ ਧਰ ਅਤੇ ਓਮਕਾਰ ਕਪੂਰ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਸਾਰੇ ਐਪੀਸੋਡ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਐਮਐਕਸ ਪਲੇਅਰ ‘ਤੇ ਮੁਫਤ ਸਟ੍ਰੀਮ ਹੋਣਗੇ।

Bisaat Trailer release video

ਰਹੱਸਮਈ ਭੇਦ ਦੀ ਪੜਚੋਲ ਕਰਦਿਆਂ, ਡਾ ਕਿਆਨਾ ਵਰਮਾ (ਸੰਦੀਪ ਧੜ) ਦਾ ਜੀਵਨ ਇਸ ਐਪੀਸੋਡਾਂ ਦੀ ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਦਰਸਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਪੇਸ਼ੇ ਦੁਆਰਾ ਇੱਕ ਮਨੋਵਿਗਿਆਨਕ ਹੈ, ਜੋ ਆਪਣੇ ਮਰੀਜ਼ ਦੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਨ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਉਸਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਰਾਧਿਕਾ ਕਪੂਰ (ਲੀਨਾ ਜੁਮਨੀ) ਨਾਮ ਦੀ ਇਕ ਨਵੀਂ ਔਰਤ ਉਸ ਦੇ ਕੋਲ ਕਾਉਂਸਲਿੰਗ ਲਈ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਅਤੇ ਬਿਜ਼ਨਸ ਕਾਰਕੁਨ ਯਸ਼ ਕਪੂਰ (ਖਾਲਿਦ ਸਿਦੀਕੀ) ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਨਹੀਂ ਹੈ।

ਮਰੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਪੂਰੀ ਮਦਦ ਕਰਨ ਦੀ ਉਸਦੀ ਆਦਤ ਅਨੁਸਾਰ, ਕਿਆਨਾ ਆਪਣੇ ਹਸਪਤਾਲ ਅਤੇ ਪਤੀ ਡਾ. ਅਭਿਜੀਤ ਜੋਸ਼ੀ (ਓਮਕਾਰ ਕਪੂਰ) ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਅੰਦਾਜ਼ ਕਰਦਿਆਂ, ਯਸ਼ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਦਿਲਚਸਪੀ ਲੈਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੰਦੀ ਹੈ। ਬਹੁਤਾ ਸਮਾਂ ਬੀਤਿਆ ਨਹੀਂ ਅਤੇ ਯਸ਼ ਕਪੂਰ ਦਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਘਰ ਵਿੱਚ ਬੇਰਹਿਮੀ ਨਾਲ ਕਤਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰ ਕਿਆਨਾ ਵਰਮਾ ਸ਼ੱਕ ਦੇ ਘੇਰੇ ਵਿੱਚ ਆ ਗਏ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੁਝ ਖੁਲਾਸੇ, ਬਲੈਕਮੇਲਿੰਗ ਅਤੇ ਯਸ਼ ਕਪੂਰ ਦਾ ਕਾਤਲਾਨਾ ਸਾਹਸ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ। ਕੀ ਡਾ. ਕਿਆਨਾ ਇਕ ਪਿਆਸਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *