Realme ਦੇ ਤਿੰਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮਾਰਟਫੋਨਾਂ ਦੀ ਅੱਜ ਭਾਰਤੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਹੋਵੇਗੀ ਐਂਟਰੀ, ਜਾਣੋ ਕੀਮਤ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

Realme three great smartphones: ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਨਿਰਮਾਤਾ Realme ਅੱਜ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਯਾਨੀ 8 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਤਿੰਨ ਨਵੇਂ C-ਸੀਰੀਜ਼ ਹੈਂਡਸੈੱਟ Realme C25, C21 ਅਤੇ C20 ਨੂੰ ਲਾਂਚ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਫਲਿਪਕਾਰਟ ਉੱਤੇ ਤਿੰਨ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੀ ਮਾਈਕ੍ਰੋਸਾਈਟ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਵੈਬਸਾਈਟ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਗਈ ਹੈ. ਇਹ ਸਾਫ ਹੈ ਕਿ ਤਿੰਨੋਂ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਤੋਂ ਵੇਚੇ ਜਾਣਗੇ। ਸਪੈਸੀਫਿਕੇਸ਼ਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਰੀਅਲਮੀ ਸੀ 25 ‘ਚ ਗੇਮਿੰਗ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਦੇ ਨਾਲ 6,000 ਐਮਏਐਚ ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਉਥੇ ਹੀ ਯੂਜ਼ਰਸ Realme C21 ਅਤੇ C20 ‘ਚ ਮਜ਼ਬੂਤ ਬੈਟਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਐੱਚ.ਡੀ ਡਿਸਪਲੇ ਮਿਲੇਗੀ।

Realme three great smartphones

Realme C25, C21 ਅਤੇ C20 ਦਾ ਲਾਂਚਿੰਗ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ 12 ਵਜੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਨੂੰ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਤ ਯੂਟਿਊਬ ਚੈਨਲ ਅਤੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੇਜ ‘ਤੇ ਸਿੱਧਾ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਰੀਅਲਮੀ C25 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੀ ਕੀਮਤ 15,000 ਤੋਂ 18,000 ਰੁਪਏ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਰੱਖੇਗੀ। ਜਦਕਿ Realme C21 ਅਤੇ C20 ਨੂੰ ਬਜਟ ਸੀਮਾ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। Realme ਸੀ 25 ਵਿਚ ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਲਈ ਟ੍ਰਿਪਲ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੋ ਕਿ ਵਰਗ ਦੇ ਆਕਾਰ ਵਿਚ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਫੋਨ ਦਾ ਪ੍ਰਾਇਮਰੀ ਸੈਂਸਰ 13MP ਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਫੋਨ ‘ਚ ਪਾਵਰ ਬੈਕਅਪ ਲਈ 6,000mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਨਾਲ ਹੀ, ਇਸ ਵਿਚ ਬਿਹਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਲਈ ਹੈਲੀਓ ਜੀ 70 ਗੇਮਿੰਗ ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਖਬਰਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਰੀਅਲਮੀ ਸੀ 20 ਨੂੰ 2 ਜੀਬੀ ਰੈਮ, 32 ਜੀਬੀ ਸਟੋਰੇਜ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆਟੈਕ ਹੈਲੀਓ ਜੀ 35 ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਹੈਂਡਸੈੱਟ ‘ਚ 6.5 ਇੰਚ ਦਾ ਆਈਪੀਐਸ ਐਲਸੀਡੀ ਐਚਡੀ ਪਲੱਸ ਡਿਸਪਲੇਅ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸ ਦਾ ਰੈਜ਼ੋਲਿਊਸ਼ਨ 720 x 1600 ਪਿਕਸਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਫੋਟੋਗ੍ਰਾਫੀ ਲਈ, ਕੰਪਨੀ ਆਪਣੇ ਨਵੇਂ ਮੋਬਾਈਲ ਸੀ 20 ਵਿੱਚ ਐਲਈਡੀ ਫਲੈਸ਼ ਲਾਈਟ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ 8 ਐਮਪੀ ਕੈਮਰਾ ਪੇਸ਼ ਕਰੇਗੀ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਇਸਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਇੱਕ 5 ਐਮਪੀ ਸੈਲਫੀ ਕੈਮਰਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ. ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੂੰ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ‘ਚ 5,000mAh ਦੀ ਬੈਟਰੀ ਮਿਲੇਗੀ, ਜੋ 10 ਡਬਲਯੂ ਫਾਸਟ ਚਾਰਜਿੰਗ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹੋਵੇਗੀ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਸ੍ਰੀ ਪਾਉਂਟਾ ਸਾਹਿਬ ਚ ਕਿਸਾਨਾਂ ਦੀ ਵੱਡੀ ਮਹਾ ਪੰਚਾਇਤ Live, ਵੱਡੇ ਕਿਸਾਨ ਆਗੂ ਤੇ ਨਾਮੀ ਗਾਇਕ ਪਹੁੰਚੇ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *