ਨਵੀਂ ਟੈਕਨਾਲੋਜੀ ਵਾਲਾ ਇਹ 1Gbps ਰਾਊਟਰ slow WiFi ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਕਰੇ ਦੂਰ

1Gbps router with the latest technology: ਇੰਟਰਨੈਟ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਬਦਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਹ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਦੇ ਢੰਗ ਨੂੰ ਬਦਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਘਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਅਤੇ ਸਿੱਖਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਖੋਲ੍ਹ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਕ੍ਰਿਕਟ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਦਾ ਇਕ ਕਲਿੱਕ ਨਾਲ ਘਰ ਬੈਠ ਕੇ ਅਨੰਦ ਲਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਘਰ ਦਾ ਹਰ ਮੈਂਬਰ ਹਮੇਸ਼ਾਂ 2-3 ਵੱਖੋ ਵੱਖਰੇ ਉਪਕਰਣਾਂ ਰਾਹੀਂ ਇੰਟਰਨੈਟ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਇਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਗਤੀ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ।

1Gbps router with the latest technology

ਇਸ ਵਿਚ ਕੋਈ ਸ਼ੱਕ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਅਸੀਂ ਵਾਈ-ਫਾਈ ਲਗਾ ਕੇ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਕਿਸਮਾਂ ਦੀਆਂ ਸਹੂਲਤਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਪਰ ਸੱਚ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇਕ ਚੰਗੀ ਇੰਟਰਨੈਟ ਯੋਜਨਾ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਗਤੀ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਤ ਹੋਵੋਗੇ, ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਵੀ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਏਗਾ। ਪਰ ਅਕਸਰ ਇਹ ਵੀ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਇੰਟਰਨੈਟ ਤੇਜ਼ ਹੈ, ਪਰ ਤੁਹਾਡਾ ਰਾਊਟਰ ਪੂਰੀ ਗਤੀ ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਨਹੀਂ ਪਹੁੰਚ ਸਕਦਾ। ਮੰਨ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ 500 ਐਮਬੀਪੀਐਸ ਯੋਜਨਾ ਹੈ ਪਰ ਤੁਹਾਡਾ ਰਾਊਟਰ ਸਿਰਫ 100 ਐਮਬੀਪੀਐਸ ਤੱਕ ਦੀ ਗਤੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਤੇਜ਼ ਇੰਟਰਨੈਟ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਸਿਰਫ 100 ਐਮਬੀਪੀਐਸ ਦੀ ਗਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚੇਗੀ। ਇਹ ਸਹੀ ਹੋਵੇਗਾ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਮੌਜੂਦਾ ਰਾਊਟਰ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦਿੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹੋ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਏਅਰਟੈਲ ਦੇ ਗਾਹਕ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਵੇਂ 1 ਜੀਬੀਪੀਐਸ ਰਾਉਟਰ ਨੂੰ ਮੁਫਤ ਵਿਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ. ਏਅਰਟੈਲ ਇਸ ਰਾਊਟਰ ਨੂੰ ਸਿਰਫ ਨਵੇਂ ਕੁਨੈਕਸ਼ਨਾਂ ਨਾਲ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਬਲਕਿ ਪੁਰਾਣੇ ਖਪਤਕਾਰਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਜਲੰਧਰ ਦੇ ਬੰਦੇ ਨੇ ਘਰ ਗਮਲਿਆਂ ‘ਚ ਬੀਜ ਛੱਡੇ ਛੋਟੀ ਤੋਂ ਲੈਕੇ ਹਰ ਵੱਡੀ ਬਿਮਾਰੀ ਦੇ ਇਲਾਜ਼, ਆਹ ਵੇਖੋ ਕਮਾਲ ਐ !

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *