ਫਿਲਮਫੇਅਰ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਲਈ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਨੇ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਕੀਤੀ ਸ਼ੇਅਰ

sara ali khan news: ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਕੁਝ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਕੇ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੀ ਮਸ਼ਹੂਰ ਅਦਾਕਾਰਾ ਬਣ ਗਈ ਹੈ। ਅੱਜ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਕੋਲ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਘਾਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਾਰਾ ਦਾ ਨਾਮ ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ‘ਚ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ’ ਤੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਐਕਟਿਵ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਨਿਸ਼ਚਤ ਤੌਰ ਤੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਲਈ ਪੋਸਟਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਰੀਲ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਲੱਗੀ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਉਹ ਫਿਲਮਫੇਅਰ ਪਰਫਾਰਮੈਂਸ ਲਈ ਅਭਿਆਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ।

sara ali khan news

ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਰੀਲ ਨੂੰ ਉਸਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਲੋਂ ਕਾਫੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਹ ਇਸ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਵੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਸਾਰਾ ਨੇ ਇਕ ਬਹੁਤ ਹੀ ਦਿਲਚਸਪ ਕੈਪਸ਼ਨ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮਸਤੀ ਫਿਲੀਜ, ਫਿਲਮਫੇਅਰ ਆਨ ਰੀਲਾਂ”। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਸਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਸ਼ਾਰਟਸ ਅਤੇ ਫਸਲ ਚੋਟੀ ਦੇ ਨਾਲ ਡਾਂਸ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਦੀ ਵੇਖੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਹ ਇਸ ਰੀਲ ਵਿਚ ਕਦੇ ਨੰਗੇ ਪੈਰ, ਕਦੇ ਛੋਟੇ ਬੂਟ ਅਤੇ ਕਈ ਵਾਰ ਲੰਬੇ ਬੂਟ ਅਭਿਆਸ ਕਰਦੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀ ਹੈ।

ਹੁਣ ਤੱਕ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 2 ਲੱਖ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਦੋਂਕਿ ਹਜ਼ਾਰਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਕ ਫੈਨ ਨੇ ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ,’ ‘ਸਾਰਾ ਅਲੀ ਖਾਨ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੇ ਲੱਗ ਰਹੇ ਹੋ। ਭਗਵਾਨ ਤੁਹਾਡਾ ਭਲਾ ਕਰੇ”। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇਕ ਹੋਰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮੈਮ, ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਵਿਚ ਇੰਨੇ ਸੰਪੂਰਨ ਕਿਵੇਂ ਹੋ?” ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ‘ਤੇ ਕਈ ਪਿਆਰ ਭਰੀਆਂ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ। ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਪਿਛਲੀ ਵਾਰ ਸਾਰਾ ਵਰੁਣ ਧਵਨ ਨਾਲ ‘ਕੁਲੀ ਨੰਬਰ 1’ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਸੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *