ਮੁੰਬਈ ‘ਚ ਵਧਿਆ ਕੋਰੋਨਾ ਦਾ ਕਹਿਰ , ਰੁਕੀ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਤੇ ਰਣਬੀਰ ਕਪੂਰ ਦੀਆਂ ਫਿਲਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ

Shah Rukh Khan and Ranbir Kapoor : ਦੇਸ਼ ਵਿਚ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਧ ਰਹੇ ਹਨ। ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਵਿਚ ਇਸ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਧ ਪ੍ਰਕੋਪ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਵੱਧ ਰਹੀ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਵੀ ਮੁੰਬਈ ਸਣੇ ਸਾਰੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਵਿੱਚ ਸਖਤ ਨਿਯਮ ਲਾਗੂ ਕੀਤੇ ਹਨ। ਹਰ ਸ਼ਨੀਵਾਰ, ਮਹਾਰਾਸ਼ਟਰ ਵਿੱਚ ਤਾਲਾਬੰਦੀ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਇਸ ਕੋਰੋਨਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਦਾ ਅਸਰ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ‘ਤੇ ਵੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਿਤਾਰੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਵਿਸ਼ਾਣੂ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ ਬਲਕਿ ਇਸ ਕਾਰਨ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਟੀ ​.ਵੀ ਸੀਰੀਅਲ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਈ ਵਾਰ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਕਾਰਨ ਜਾਂ ਕਈ ਵਾਰ ਹਾਲਤਾਂ ਕਾਰਨ ਡਾਇਰੈਕਟਰਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਟੀ ​​ਵੀ ਸੀਰੀਅਲਾਂ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਬੰਦ ਕਰਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ। ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਰਣਬੀਰ ਕੂਪਰ ਅਤੇ ਆਲੀਆ ਭੱਟ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਬ੍ਰਹਿਮਾਸਤਰ’ ਅਤੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਅਤੇ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਦੀ ਫਿਲਮ ‘ਪਠਾਨ’ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵੀ ਕੁਝ ਦਿਨਾਂ ਲਈ ਰੁਕਾਵਟ ਹੋਵੇਗੀ । ਕੋਵਿਡ ਦੇ ਫੈਲਣ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਸੈਟ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਸਕਦੇ ਅਤੇ ਇਸ ਕਾਰਨ ਸੈੱਟ ਦੀ ਉਸਾਰੀ ਮੁਕੰਮਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ।

Shah Rukh Khan and Ranbir Kapoor

ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਰਣਬੀਰ ਅਤੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਦੀ ਫਿਲਮ ਪਿਛਲੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਪਕੜ ਕੇ ਰਹੀ ਹੈ …. ਐੱਫਡਬਲਯੂਆਈਐਸ ਦੇ ਜਨਰਲ ਸੱਕਤਰ ਅਸ਼ੋਕ ਦੂਬੇ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ‘ਇੱਥੇ ਤਿੰਨ ਫਿਲਮਾਂ ਦੇ ਸੈਟ ਹਨ ਜੋ ਅਜੇ ਨਿਰਮਾਣ ਅਧੀਨ ਹਨ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚ ਪਠਾਨ ਅਤੇ ਬ੍ਰਹਿਮਾਸਤਰ ਵੀ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਇਹ ਸੈੱਟ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਹਰ ਦਿਨ ਘੱਟੋ ਘੱਟ 250 ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਅਤੇ ਇਹ ਕੰਮ ਲਗਭਗ ਇੱਕ ਮਹੀਨੇ ਤੱਕ ਚਲਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਨਵੇਂ ਤਾਲੇ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ, ਅਜਿਹਾ ਕਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਵੇਗਾ। ‘ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਪਠਾਨ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀ ਸੀ । ਅਭਿਨੇਤਾ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਜਿਸ ਵਿਚ ਉਹ ਸਟੰਟ ਕਰਦੇ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ। ‘ਬ੍ਰਹਿਮਾਸਤਰ’ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ਫਿਲਮ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਕਾਫੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਨੂੰ ਤਾਲਾਬੰਦ ਹੋਣ ਕਾਰਨ ਰੋਕਣਾ ਪਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਸਾਲ ਵੀ ਕੋਰੋਨਾ ਦੇ ਕਾਰਨ, ਅਕਸਰ ਹਿਚਕੀ ਆਉਂਦੀ ਰਹੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : ਫੌਜ ਦੀ ਭਰਤੀ, ਫਿਜ਼ੀਕਲ ਟੈਸਟ ਲਈ ਅੰਮ੍ਰਿਤਧਾਰੀ ਸਿੱਖ ਨੌਜਵਾਨਾਂ ਦੇ ਲਹਾਏ ਕਕਾਰ, ਸਿੱਖ ਜਥੇਬੰਦੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਵਿਰੋਧ,

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *