ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਗੇਮਿੰਗ ਸਮਾਰਟਫੋਨ Asus ROG Phone 5 ਭਾਰਤ ‘ਚ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਸੇਲ ਲਈ ਹੋਵੇਗਾ ਉਪਲੱਬਧ, ਜਾਣੋ ਕੀਮਤ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

Stunning gaming smartphone: Asus ROG Phone 5 ਸੀਰੀਜ਼ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਭਾਰਤੀ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਂਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਇਸ ਲੜੀ ਤਹਿਤ ਕੰਪਨੀ ਨੇ ROG Phone 5, ROG Phone 5 Pro ਅਤੇ ROG Phone 5 Ultimate ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਸਾਰੇ ਤਿੰਨ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਗੇਮਿੰਗ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਲੈਸ ਹਨ ਅਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾਵਾਂ ਦੇ ਖੇਡ ਤਜ਼ਰਬੇ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ. ਇਨ੍ਹਾਂ ਵਿਚੋਂ ਆਰਓਜੀ ਫੋਨ 5 ਨੂੰ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੋਂ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਅਤੇ ਉਪਭੋਗਤਾ ਇਸਨੂੰ ਦੁਪਹਿਰ 12 ਵਜੇ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਸਾਈਟ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ਤੋਂ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੋ ਸਟੋਰੇਜ ਵੇਰੀਐਂਟ ‘ਚ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ’ ਚ ਟ੍ਰਿਪਲ ਰਿਅਰ ਕੈਮਰਾ ਸੈੱਟਅਪ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

Stunning gaming smartphone

Asus ROG Phone 5 ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਦੋ ਸਟੋਰੇਜ ਵੇਰੀਐਂਟ ‘ਚ ਆਵੇਗਾ। ਫੋਨ ਦਾ 8 ਜੀਬੀ + 128 ਜੀਬੀ ਸਟੋਰੇਜ ਵੇਰੀਐਂਟ 49,999 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਆਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਨ ਦਾ 12 ਜੀਬੀ + 256 ਜੀਬੀ ਮਾਡਲ 57,999 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਫੋਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਸਾਈਟ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ’ ਤੇ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਉਪਲਬਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਨੂੰ ਬਲੈਕ ਅਤੇ ਲਾਲ ਰੰਗ ਦੇ ਦੋ ਰੰਗਾਂ ਦੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਵਿੱਚ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। Asus ROG Phone 5 ਵਿੱਚ 6.7 ਇੰਚ ਦੀ ਸੈਮਸੰਗ ਐਮੋਲੇਡ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੈ. ਇਸ ਦੀ ਤਾਜ਼ਗੀ ਦੀ ਦਰ 144Hz ਹੈ. ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਗੋਰੀਲਾ ਗਲਾਸ ਵਿਕਟਸ ਨੂੰ ਸਕ੍ਰੀਨ ਸੁਰੱਖਿਆ ਲਈ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਇਸ ਵਿਚ ‘ਹਮੇਸ਼ਾਂ ਚਾਲੂ’ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ਦੇ ਨਾਲ HDR10 + ਲਈ ਸਮਰਥਨ ਹੋਵੇਗਾ. ਆਰਓਜੀ ਫੋਨ 5 ਕੁਆਲਕਾਮ ਸਨੈਪਡ੍ਰੈਗਨ 888 ਚਿੱਪਸੈੱਟ ‘ਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ. ਨਾਲ ਹੀ, ਐਡਰੇਨੋ 660 ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਗ੍ਰਾਫਿਕਸ ਦੀ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਗੁਣਵੱਤਾ ਲਈ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ. ਇਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ 3 ਡੀ ਭਾਫ ਚੈਂਬਰ ਹੈ, ਜੋ ਤਾਪਮਾਨ ਨੂੰ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰੇਗਾ। 

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਕਣਕ ਦਾ ਜ਼ਖੀਰਾ ਬਰਾਮਦ, ਬਿਹਾਰ-ਯੂਪੀ ਤੋਂ ਕਣਕ ਲਿਆ ਕੇ ਵੇਚਦੇ ਸਨ ਪੰਜਾਬ, ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਫੜ ਲਏ ਰੰਗੇ-ਹੱਥੀਂ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *