ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਨੇ ਪਤੀ ਜ਼ੈਦ ਦਰਬਾਰ ਨਾਲ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ, 2020 ਤੇ 2021 ਦੇ Lockdown ਵਿਚਕਾਰ ਦਿਖਾਇਆ ਫਰਕ

Gauahar Khan share post: ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਆਪਣੀ ਡਾਂਸ ਵੀਡੀਓ ਦੇ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਫੈਨਜ਼ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਉਸ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਕਈ ਵਾਰ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਜ਼ੈੱਡ ਦਰਬਾਰ ਨਾਲ ਵੇਖੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੋੜੀ ਦੇ ਡਾਂਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਸਿਲਸਿਲੇ ‘ਚ ਗੌਹਰ ਅਤੇ ਜ਼ੈਦ ਦੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਜਿਸ’ ਚ ਦੋਵੇਂ ਮਸਤੀ ਦੇ ਮੂਡ ‘ਚ ਡਾਂਸ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਡਾਂਸ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ 2020 ਅਤੇ 2021 ਦਾ ਲੌਕਡਾਉਨ ਦਿਖਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਗੌਹਰ ਨੇ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਦਿਖਾਇਆ ਹੈ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਸ ਨੂੰ 2020 ਵਿਚ ਬੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹ ਕੁਆਰੀ ਸੀ ਅਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਸੀ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਉਸ ਦਾ ਵਿਆਹ 2021 ਵਿਚ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਤਾਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਜ਼ਾਇਦ ਨਾਲ ਇਸ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਹੀ ਹੈ।

Gauahar Khan share post

ਗੌਹਰ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਲਿਖਦੀ ਹੈ, “ਇਹ ਸੱਚੇ ਦੋਸਤ ਹਨ … ਹਾਹਾਹਾ … ਅਤੇ ਵੈਸੇ ਵੀ ਇਹ ਆਪਣੇ ਪਾਗਲ ਪਤੀ ਨਾਲ ਇਸ ਰੁਝਾਨ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਕਰਨਾ ਸੀ”। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 80 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੋਕ ਪਸੰਦ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ, ਜਦੋਂਕਿ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀਆਂ ਲਗਾਤਾਰ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਇਕ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇਕ ਉਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓਜ਼ ‘ਤੇ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ।

ਗੌਹਰ ਖਾਨ ਨੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਇਸਮਾਈਲ ਦਰਬਾਰ ਦੇ ਬੇਟੇ ਜ਼ੈਦ ਦਰਬਾਰ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ ਸੀ। ਦੋਵਾਂ ਦਾ ਇਹ ਵਿਆਹ ਖਬਰਾਂ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਰਿਹਾ। ਜੋੜੇ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀਆਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈਆਂ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੇ ਕਾਫ਼ੀ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ। ਗੌਹਰ ਦਾ ਨਾਮ ਜ਼ੈਦ ਦਰਬਾਰ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਟੀਵੀ ਅਦਾਕਾਰ ਕੁਸ਼ਲ ਟੰਡਨ ਨਾਲ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *