ਮਈ ਵਿੱਚ ਰਿਲੀਜ਼ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਮਨੋਜ ਬਾਜਪਾਈ ਦੀ ‘The Family Man 2’

The Family Man 2: ਜਦੋਂ ਤੋਂ ਸਾਲ 2019 ਵਿੱਚ ਮਨੋਜ ਬਾਜਪਾਈ ਦੀ ਫੈਮਲੀ ਮੈਨ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਸੀਜ਼ਨ ਨੂੰ ਵੇਖਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਉਸਦੇ ਦੂਜੇ ਸੀਜ਼ਨ ਲਈ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹ ਹੈ। ਪਰ ਫੈਮਿਲੀ ਮੈਨ 2 ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਦੀ ਤਰੀਕ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ, ਇਹ ਮਈ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਹਫਤੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਸੁਣਦਿਆਂ ਹੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਫਿਰ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਦਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

The Family Man 2

ਜਨਵਰੀ ਵਿਚ ਸੈਫ ਅਲੀ ਖਾਨ ਵਰਗੇ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਨਾਲ ਸਜਾਈ ਟਾਂਡਵ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਵਿਵਾਦ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਨੂੰ ਵੇਖਦੇ ਹੋਏ, ਫੈਮਿਲੀ ਮੈਨ 2 ਦੇ ਨਿਰਮਾਤਾਵਾਂ ਨੇ ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਰਿਲੀਜ਼ ਨੂੰ ਰੋਕ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਇਹ ਸੀਰੀਜ਼ ਫਰਵਰੀ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਹੀ ਜਾਰੀ ਹੋਣੀ ਸੀ। ਨਾਲ ਹੀ ਫਿਲਮ ਦਾ ਕਲਾਈਮੇਕਸ ਸ਼ੂਟ ਹੋਣਾ ਅਜੇ ਬਾਕੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਖ਼ਬਰਾਂ ਆ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਕਿ ਜਿਥੇ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਪੂਰੀ ਹੋ ਗਈ ਹੈ, ਉਥੇ ਹੁਣ ਮੇਕਰਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਇਸ ਨੂੰ ਰਿਲੀਜ਼ ਕਰਨ ਦਾ ਸਹੀ ਸਮਾਂ ਵੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਆਖਰੀ ਹਫ਼ਤੇ ਜਾਂ ਮਈ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਹਫਤੇ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਹੁਣ ਤੱਕ ਇਸ ਸੀਰੀਜ਼ ਦਾ ਟ੍ਰੇਲਰ ਅਤੇ ਟੀਜ਼ਰ ਵੀ ਜਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਸੀਰੀਜ਼ ਦੀਆਂ ਛੋਟੀਆਂ ਕਲਿੱਪਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਸਨ, ਪਰ ਵੱਡਾ ਧਮਾਕਾ ਅਜੇ ਆਉਣਾ ਬਾਕੀ ਹੈ। ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਰਿਲੀਜ਼ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਲੋਕ ਇਸ ਦੇ ਟ੍ਰੇਲਰ ਦਾ ਬੇਸਬਰੀ ਨਾਲ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਜਾਰੀ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਹਿਲੇ ਸੀਜ਼ਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਫੈਮਲੀ ਮੈਨ ਵੈੱਬ ਸੀਰੀਜ਼ 20 ਸਤੰਬਰ, 2019 ਨੂੰ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸੀ। ਮਨੋਜ ਬਾਜਪਾਈ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਵਿੱਚ ਸਨ ਜੋ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਗੁਪਤ ਏਜੰਸੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਸੀਰੀਜ਼ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸੇ ਲਈ ਦੂਜੇ ਸੀਜ਼ਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਉਤਸੁਕਤਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਜਾਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਦੀ ਕੋਈ ਅਧਿਕਾਰਤ ਘੋਸ਼ਣਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ ਪਰ ਉਮੀਦ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਮਈ ਵਿੱਚ ਜਾਰੀ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *