ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ, ਕਿਹਾ- ਪਤਨੀ ਲੁਬਾਨਾ ਨੇ ਦਾਨ ਕੀਤੀ ਸੀ ਵਾਜਿਦ ਖਾਨ ਨੂੰ ਕਿਡਨੀ

sazid khan revealed news: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਸੰਗੀਤ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕ ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਦੇ ਭਰਾ ਵਾਜਿਦ ਖਾਨ ਦੀ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਜੂਨ ਵਿੱਚ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਸੀ। ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਅਜੇ ਵੀ ਇਸ ਦੁਖ ਤੋਂ ਉਭਰਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਉਹ ਜੀਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ਇੰਡੀਅਨ ਪ੍ਰੋ ਮਿਉਜ਼ਿਕ ਲੀਗ ਵਿੱਚ ਵਾਜਿਦ ਖਾਨ ਨੂੰ ਯਾਦ ਕਰਕੇ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਗਿਆ। ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਵਾਜਿਦ ਖਾਨ ਨੂੰ ਸ਼ਰਧਾਂਜਲੀ ਦਿੱਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਦੌਰਾਨ ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਦੇ ਨਾਲ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਮਾਂ ਰਜਿਨਾ ਅਤੇ ਪਤਨੀ ਲੁਬਨਾ ਖਾਨ ਵੀ ਮੌਜੂਦ ਸਨ। ਸ਼ੋਅ ਦੌਰਾਨ ਸਾਜਿਦ ਦੀ ਮਾਂ ਰਜਿਨਾ ਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਲੁਬਨਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਿਡਨੀ ਵਜੀਦ ਖਾਨ ਨੂੰ ਦਾਨ ਕੀਤੀ ਸੀ।

sazid khan revealed news

ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਦੀ ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਭਾਵੁਕ ਲੱਗ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ, ਉਸਨੇ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਧੋਖਾਧੜੀ ਦੇ ਇੱਕ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੂੰ ਵੱਡੀ ਰਕਮ ਗੁਆ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸੀ। “ਮੈਂ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ‘ਤੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਆਉਣ ਲਈ ਘੰਟਿਆਂ ਤੱਕ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਦਾ ਰਿਹਾ, ਪਰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਆਏ।” ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਲੁਬਨਾ ਖਾਨ ਨੇ ਵਾਜਿਦ ਦੇ ਗੁਰਦੇ ਦੇ ਟ੍ਰਾਂਸਪਲਾਂਟ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਕਦਮ ਰੱਖਿਆ। ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਾਜਿਦ ਖਾਨ ਦੇ ਇਸ ਖੁਲਾਸੇ ਨਾਲ ਸ਼ੋਅ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਹੁਤ ਅਸੰਗਤ ਹੋ ਗਿਆ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਵਾਜਿਦ ਖਾਨ ਨੇ ਆਖਰੀ ਵਾਰ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੇ ਗਾਣੇ ‘ਭਾਈ ਭਾਈ’ ਦੀ ਰਚਨਾ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਸਾਜਿਦ-ਵਾਜਿਦ ਨੇ ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੰਨ 1998 ਵਿਚ ਸਲਮਾਨ ਖਾਨ ਦੀ ਫਿਲਮ ਪਿਆਰ ਕਿਆ ਤੋ ਡਰਨਾ ਕਿਆ ਲਈ ਸੰਗੀਤ ਦਿੱਤਾ ਸੀ। 1999 ਵਿਚ, ਉਸਨੇ ਸੋਨੂੰ ਨਿਗਮ ਦੀ ਐਲਬਮ ‘ਦੀਵਾਨਾ’ ਲਈ ਸੰਗੀਤ ਤਿਆਰ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਵਿਚ “ਦੀਵਾਨਾ ਤੇਰਾ” ਅਤੇ “ਇਸ ਕਦਰ ਪਿਆਰ ਹੈ” ਵਰਗੇ ਗਾਣੇ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ। ਉਸੇ ਸਾਲ ਉਸਨੇ ਫਿਲਮ ਹੈਲੋ ਬ੍ਰਦਰ ਲਈ ਸੰਗੀਤ ਨਿਰਦੇਸ਼ਕਾਂ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ‘ਹਤਾ ਸਾਵਣ ਕੀ ਘਾਟਾ‘, ‘ਚੁਪਕੇ ਸੇ ਕੋਈ’ਰ’ ਅਤੇ ‘ਹੈਲੋ ਬ੍ਰਦਰ’ ਵਰਗੇ ਗਾਣੇ ਲਿਖੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *