iphone 11 ਨੂੰ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ‘ਚ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਵਧੀਆ ਮੌਕਾ, ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ‘ਤੇ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਆਫਰਜ਼

iphone 11 at low price: Apple ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਤਕਨੀਕੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਹੈ ਅਤੇ ਆਈਫੋਨ ਦੇ ਉਤਸ਼ਾਹੀਆਂ ਦੀ ਕੋਈ ਘਾਟ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਆਈਫੋਨ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚੋਂ ਇਕ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਖ਼ਬਰਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਉਪਯੋਗ ਦੀ ਹਨ। ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈ-ਕਾਮਰਸ ਵੈਬਸਾਈਟ ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਮੋਬਾਈਲ ਬੋਨੰਜ਼ਾ ਸੈੱਲ ਵਿਚ ਉਪਲਬਧ ਐਪਲ ਆਈਫੋਨ 11 ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਖਰੀਦ ਸਕੋਗੇ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ :

iphone 11 at low price

ਐਪਲ ਦਾ  iphone 11 ਫਲਿੱਪਕਾਰਟ ‘ਤੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਮੋਬਾਈਲ ਬੋਨੰਜ਼ਾ ਸੈੱਲ ‘ਚ ਸਿਰਫ 46,999 ਰੁਪਏ ‘ਚ ਉਪਲਬਧ ਹੈ। ਆਫਰ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਐਕਸਿਸ ਬੈਂਕ ਵੱਲੋਂ ਆਈਫੋਨ 11 ‘ਤੇ ਪੰਜ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦਾ ਕੈਸ਼ਬੈਕ ਅਤੇ 16,500 ਰੁਪਏ ਦਾ ਐਕਸਚੇਂਜ ਆਫਰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ, ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਨੂੰ 7,834 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ ਦੀ ਬਿਨਾਂ ਕੀਮਤ ਵਾਲੀ ਈਐਮਆਈ ‘ਤੇ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। iPhone 11 ‘ਚ 6.1 ਇੰਚ ਦਾ ਲੈਕਟਿਵ ਰੈਟੀਨਾ ਡਿਸਪਲੇਅ ਹੈ। ਇਹ Apple ਦੀ ਨਵੀਂ A13 ਬਾਇਓਨਿਕ ਚਿੱਪ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਆਈਓਐਸ 13 ਓਪਰੇਟਿੰਗ ਸਿਸਟਮ ਨਾਲ ਲਾਂਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਆਈਫੋਨ 11 ਦੇ ਕੈਮਰਾ ਫੀਚਰਸ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਇਸ ‘ਚ ਡਿਊਲ ਰਿਅਰ ਕੈਮਰਾ ਹੈ। ਫੋਨ ‘ਚ 12 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕੈਮਰਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨਾਲ ਹੀ 12 ਮੈਗਾਪਿਕਸਲ ਦਾ ਸੈਕੰਡਰੀ ਅਲਟਰਾ ਵਾਈਡ ਸੈਂਸਰ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ, ਐੱਫ / 2.4 ਦੇ ਅਪਰਚਰ ਵਾਲਾ ਇੱਕ ਸੈਂਸਰ ਵਰਤਿਆ ਗਿਆ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀਕੋਣ ਨੂੰ 120 ਡਿਗਰੀ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਫੋਨ ਦੇ ਰੀਅਰ ਕੈਮਰਾ ‘ਚ ਸਮਾਰਟ ਐਚ ਡੀ ਆਰ, ਇੰਪਰੋਵੇਡ ਨਾਈਟ ਮੋਡ, ਇਨਹਾਂਸਡ ਪ੍ਰੋਟੈੱਕਟਰ ਮੋਡ ਅਤੇ 60 ਕੇ ਐੱਫ ਪੀ ਦੇ ਨਾਲ 4 ਕੇ ਵੀਡੀਓ ਰਿਕਾਰਡਿੰਗ ਦਿੱਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ਲੋਕ ਨੂੰ ਨਸ਼ਾ ਕਰਨ ਤੋਂ ਰੋਕਣ ਵਾਲੀ ਪੁਲਿਸ ਖੁਦ ਹੀ ਹੋਈ ਨਸ਼ੇ ਨਾਲ ਧੁਤ , ਲੋਕ ਕੀ ਡਰਨਗੇ….

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *