ਅੱਜ ਹੋਵੇਗੀ ਪੰਜਾਬ ‘ਤੇ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੀ ਟੱਕਰ, ਕੀ ਬਿੱਗ ਹਿਟਰ ਕਰਨਗੇ ਦੌੜਾਂ ਦੀ ਬਰਸਾਤ ?

Punjab kings vs rajasthan royals : ਆਈਪੀਐਲ 2021 ਦਾ ਚੌਥਾ ਮੈਚ ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ 7:30 ਵਜੇ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਵਾਨਖੇੜੇ ਸਟੇਡੀਅਮ ਵਿੱਚ ਰਾਜਸਥਾਨ ਰਾਇਲਜ਼ ਅਤੇ ਪੰਜਾਬ ਕਿੰਗਜ਼ ਵਿਚਾਲੇ ਖੇਡਿਆ ਜਾਵੇਗਾ। ਦੋਵਾਂ ਟੀਮਾਂ ਦਾ ਇਹ ਪਹਿਲਾ ਮੈਚ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਦੋਵੇਂ ਟੀਮਾਂ ਆਪਣੀ ਮੁਹਿੰਮ ਨੂੰ ਜਿੱਤ ਨਾਲ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁਣਗੀਆਂ। ਪੰਜਾਬ ਅਤੇ ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੋਵਾਂ ਟੀਮਾਂ ਦੀ ਤਾਕਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਇਹ ਮੈਚ ਰੋਮਾਂਚਕ ਕਾਫੀ ਹੋਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਪਰ ਪੰਜਾਬ ਕਿੰਗਜ਼ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਕੇ.ਐਲ. ਰਾਹੁਲ ਲਈ ਪਲੇਇੰਗ ਇਲੈਵਨ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨਾ ਸੌਖਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਚਿੰਤਾ ਚਾਰ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਖਿਡਾਰੀਆਂ ਦੀ ਚੋਣ ਕਰਨ ਦੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਹ ਵੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਵਿਸ਼ਵ ਦੇ ਨੰਬਰ ਇੱਕ ਟੀ -20 ਬੱਲੇਬਾਜ਼ ਡੇਵਿਡ ਮਾਲਨ ਨੂੰ ਮੈਚ ਵਿੱਚ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਜੇ ਮਾਲਨ ਨੂੰ ਪਲੇਇੰਗ ਇਲੈਵਨ ਵਿੱਚ ਜਗ੍ਹਾ ਮਿਲੀ ਤਾਂ ਕੀ ਕ੍ਰਿਸ ਗੇਲ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਬੈਠਣਾ ਪਏਗਾ।

Punjab kings vs rajasthan royals

ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਜੋਸ ਬਟਲਰ, ਬੇਨ ਸਟੋਕਸ, ਕ੍ਰਿਸ ਮੌਰਿਸ ਅਤੇ ਮੁਸਤਫਜ਼ੁਰ ਰਹਿਮਾਨ ਉਸ ਦੇ ਚਾਰ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਖਿਡਾਰੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਓਪਨਰ ਦੀ ਚੋਣ ਕਪਤਾਨ ਸੰਜੂ ਸੈਮਸਨ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣੇਗੀ। ਪਿੱਛਲੇ ਸਾਲ, ਸਟੀਵ ਸਮਿਥ, ਬਟਲਰ ਦੇ ਨਾਲ, ਬੇਨ ਸਟੋਕਸ ਨੂੰ ਓਪਨਰ ਸਲਾਟ ਵਿੱਚ ਜਗ੍ਹਾ ਮਿਲੀ ਸੀ। ਹੁਣ ਵੇਖਣ ਵਾਲੀ ਗੱਲ ਇਹ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਕਿਸ ਨੂੰ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਮੁੰਬਈ ਦੇ ਵਾਨਖੇੜੇ ਸਟੇਡੀਅਮ ਦੀ ਪਿੱਚ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਲਈ ਵਧੀਆ ਮੰਨੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਵਿੱਚ ਤੇਜ਼ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ਾਂ ਨੂੰ ਇੱਥੇ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਗੇਂਦ ਪੁਰਾਣੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ, ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਸੌਖੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤ੍ਰੇਲ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦੇ ਮੱਦੇਨਜ਼ਰ, ਟਾਸ ਜਿੱਤਣ ਵਾਲੀ ਟੀਮ ਪਹਿਲਾਂ ਗੇਂਦਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਇਹ ਵੀ ਦੇਖੋ : Lakha Sidhana ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਆਇਆ ਬਿਆਨ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੈ ਸੱਚਾਈ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *