ਆਈਪੀਐਲ 2021: ਕੇਕੇਆਰ ਨੇ ਐਸਆਰਐਚ ਨੂੰ ਹਰਾ ਕੇ ਦਰਜ ਕੀਤੀ 100 ਵੀਂ ਜਿੱਤ, ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਕਹੀ ਇਹ ਗੱਲ

shahrukh khan lpl news: ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੀ ਟੀਮ ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ ਨੇ ਸਨਰਾਈਜ਼ਰਸ ਹੈਦਰਾਬਾਦ ਨੂੰ 10 ਰਨ ਨਾਲ ਹਰਾਇਆ। ਖਾਸ ਗੱਲ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ ਦੀ ਆਈਪੀਐਲ ਵਿਚ ਇਹ 100 ਵੀਂ ਜਿੱਤ ਸੀ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਰਾਜਾ ਯਾਨੀ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਵੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਫੁੱਲੇ ਨਹੀਂ ਸਮਾਏ। ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਵੀ ਕੇਕੇਆਰ ਦੀ ਜਿੱਤ ਬਾਰੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਨੇ ਆਪਣੀ ਟੀਮ ਦੀ ਵੀ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ ਬਾਰੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦਾ ਟਵੀਟ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਵੀ ਇਸ’ ਤੇ ਕਾਫੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ।

shahrukh khan lpl news

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਨੇ ਆਈਪੀਐਲ 2021 ਵਿਚ ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ ਦੀ 100 ਵੀਂ ਜਿੱਤ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਖੁਸ਼ੀ ਜ਼ਾਹਰ ਕਰਦਿਆਂ ਲਿਖਿਆ, “ਆਈਪੀਐਲ ਦੀ 100 ਵੀਂ ਜਿੱਤ’ ਤੇ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਹਾਂ। ਮੁੰਡਿਆਂ, ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੇ ਵਧੀਆ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਅਸਲ ਵਿਚ ਹਰ ਕੋਈ ਕਮਾਲ ਦਾ ਹੈ।” ਕਿੰਗ ਖਾਨ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵੀਟ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਦੇ ਕਈ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਟੈਗ ਕੀਤਾ, ਨਾਲ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ੋਰਦਾਰ ਤਾਰੀਫ ਕੀਤੀ। ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਭਿਨੇਤਾ ਅਭਿਸ਼ੇਕ ਬੱਚਨ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਟਵੀਟ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ ਅਤੇ ਵਧਾਈ ਦਿੱਤੀ। ਉਸਨੇ ਜਵਾਬ ਦਿੱਤਾ, “ਵਧਾਈਆਂ।” ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਕੇਕੇਆਰ ਦੇ ਆਈਪੀਐਲ ਵਿੱਚ ਇਹ 100 ਵੀਂ ਜਿੱਤ ਸੀ, ਨਾਲ ਹੀ ਕੋਲਕਾਤਾ ਨਾਈਟ ਰਾਈਡਰਜ਼ ਨੇ ਵੀ ਸੀਜ਼ਨ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਮੈਚ ਜਿੱਤ ਦਾ ਖਿਤਾਬ ਆਪਣੇ ਨਾਮ ਕੀਤਾ ਸੀ।

ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੇ ਵਰਕ ਫਰੰਟ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅਭਿਨੇਤਾ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਆਪਣੀ ਫਿਲਮ ਪਠਾਨ ਦੀ ਸ਼ੂਟਿੰਗ ਵਿਚ ਰੁੱਝਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਫਿਲਮ ਵਿੱਚ ਕਿੰਗ ਖਾਨ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀਪਿਕਾ ਪਾਦੂਕੋਣ ਦੇ ਨਾਲ ਮੁੱਖ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਂਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਫਿਲਮ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਸ਼ਾਹਰੁਖ ਖਾਨ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਵਾਇਰਲ ਹੋਈਆਂ, ਜਿਸ’ ਚ ਉਹ ਕਾਰ ਦੀ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਵਿਲੇਨ ਨੂੰ ਕੁੱਟਦੇ ਹੋਏ ਦਿਖਾਈ ਦਿੱਤੇ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *