ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ ਕੋਵਿਡ ਵੈਕਸੀਨ ਅਭਿਆਨ, ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਕਿਹਾ-ਵੈਕਸੀਨ ਲਈ ਆਵਾਜ਼ ਕਰੋ ਬੁਲੰਦ

rahul gandhi started covid vaccine campaign:ਕੋਰੋਨਾ ਸੰਕਰਮਣ ਦੇ ਵੱਧਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੌਰਾਨ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਕਈ ਸੂਬਿਆਂ ‘ਚ ਵੈਕਸੀਨ ਦੀ ਕਿੱਲਤ ਦੀ ਗੱਲ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਵੈਕਸੀਨ ਦੀ ਕਮੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਨੇ ਵੀ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਵਿਰੁੱਧ ਮੋਰਚਾ ਸੰਭਾਲ ਲਿਆ ਹੈ।ਇਸ ਦੇ ਤਹਿਤ ਕਾਂਗਰਸ ਨੇ ਅੱਜ ਆਪਣਾ ਆਨਲਾਈਨ ਕੈਂਪੇਨ #SpeakUpforVaccinesforAll ਲਾਂਚ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।ਇਸ ਕੈਂਪੇਨ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਨਾਲ ਕਾਂਗਰਸ ਪਾਰਟੀ ਵਲੋਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਲਈ ਵੈਕਸੀਨ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਦੱਸਦੇ ਹੋਏ ਟੀਕੇ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ ਜਾ ਰਹੀ ਹੈ।ਪ੍ਰਧਾਨ ਮੰਤਰੀ ਨਰਿੰਦਰ ਮੋਦੀ ਨੂੰ ਪੱਤਰ “ਦੇਸ਼ ਕੋਵਿਡ -19 ਟੀਕੇ ਲਈ ਤਰਸ ਰਿਹਾ ਹੈ” ਦੇ ਇੱਕ ਦਿਨ ਬਾਅਦ, ਸਾਬਕਾ ਕਾਂਗਰਸ ਪ੍ਰਧਾਨ ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਵੀ ਟਵਿੱਟਰ ਉੱਤੇ ਕੈਂਪਨ ਬਾਰੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਹੈ।

rahul gandhi started covid vaccine campaign

ਇਕ ਮਿੰਟ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿਚ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕੋਵਿਡ -19 ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿਚ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਧਾ ਨੇ ਦੇਸ਼ ਦੇ ਅੰਦਰ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਪੈਦਾ ਕੀਤਾ ਹੈ. ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ, ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਕਿ, “ਕੋਰੋਨਾ ਟੀਕਾ ਦੇਸ਼ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਇਸ ਦੇ ਲਈ, ਆਪਣੀ ਆਵਾਜ਼ ਬੁਲੰਦ ਕਰੋ। ਉਸਨੇ ਇਹ ਵੀ ਕਿਹਾ ਕਿ ਹਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਜਿੰਦਗੀ ਜਿਉਣ ਦਾ ਅਧਿਕਾਰ ਹੈ।ਇਸ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ, ਰਾਹੁਲ ਗਾਂਧੀ ਨੇ ਟੀਕੇ ਨਿਰਯਾਤ ਦੇ ਮੋਦੀ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਫੈਸਲੇ ਨੂੰ “ਸਾਡੇ ਨਾਗਰਿਕਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼” ਕਿਹਾ ਸੀ। ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕਰਦੇ ਹੋਏ, ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਸਾਰੇ ਭਾਰਤੀਆਂ ਨੂੰ #SpeakUpforVaccinesforAll ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕਰਕੇ ਟੀਕਿਆਂ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਦਿਆਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹੜ੍ਹ ਆਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ।

Lakha Sidhana ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਦਾ ਆਇਆ ਬਿਆਨ, ਜਾਣੋ ਕੀ ਹੈ ਸੱਚਾਈ

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *