ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋਈ Amrapali Dubey, ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਵੀਡੀਓ

Amrapali Dubey corona positive: ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਦਾ ਮਹਾਂਮਾਰੀ ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਫੈਲ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਮਹਾਮਾਰੀ ਦਾ ਅਸਰ ਪਹਿਲਾਂ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਅਤੇ ਫਿਰ ਟੀਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ‘ਤੇ ਪਿਆ ਹੈ। ਅਮਿਤਾਭ ਬੱਚਨ, ਆਮਿਰ ਖਾਨ, ਅਕਸ਼ੇ ਕੁਮਾਰ, ਰੁਪਾਲੀ ਗਾਂਗੁਲੀ, ਪਾਰਥ ਸਮਾਥਨ ਅਤੇ ਫਿਲਮ ਅਤੇ ਟੀ ​​ਵੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੇ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਿਅਕਤੀ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋਏ ਹਨ। ਹੁਣ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਭੋਜਪੁਰੀ ਉਦਯੋਗ ਉੱਤੇ ਵੀ ਆਪਣਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਦਿਖਾਉਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ।

Amrapali Dubey corona positive

ਭੋਜਪੁਰੀ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦੀ ਨੰਬਰ ਇਕ ਅਦਾਕਾਰਾ ਆਮਰਾਪਾਲੀ ਦੂਬੇ ਕੋਰੋਨਾ ਵਾਇਰਸ ਨਾਲ ਸੰਕਰਮਿਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਇਕ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਰਾਹੀਂ ਆਪਣੇ ਕੋਰੋਨਾ ਹੋਣ ਬਾਰੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ। ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ, ਉਸਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਅਪੀਲ ਕੀਤੀ ਕਿ ਉਹ ਉਸਦੇ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਪਰਿਵਾਰ ਲਈ ਅਰਦਾਸ ਕਰਨ।

ਅਮ੍ਰਪਾਲੀ ਦੂਬੇ ਨੇ ਆਪਣੇ ਨੋਟ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ, “ਸਭ ਨੂੰ ਹੈਲੋ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਆਂ ਕਿ ਮੈਂ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਕੋਰੋਨਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋ ਗਈ ਹਾਂ। ਮੈਂ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਦੇ ਸਾਰੇ ਮਾਪਦੰਡ ਅਤੇ ਡਾਕਟਰੀ ਦੇਖਭਾਲ ਲਈ ਹੈ।” ਆਪਣੀ ਟਿੱਪਣੀ ਸਾਂਝੇ ਕਰਦਿਆਂ, ਆਮਪਾਲੀ ਦੂਬੇ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, “ਮੈਨੂੰ ਅਤੇ ਮੇਰੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਅਰਦਾਸਾਂ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਰਥਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ।” ਇਸ ਨੋਟ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਮਪਾਲੀ ਦੂਬੇ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *