ਸਰਗੁਣ ਮਹਿਤਾ ਨੇ ਕੀਤਾ ‘ਬਾਰਿਸ਼ ਕੀ ਜਾਏ’ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਡਾਂਸ, ਫੈਨਜ਼ ਨੇ ਦੇਖੋ ਕੀ ਕਿਹਾ

Sargun Mehta song dance: ਗਾਇਕ ਬੀ ਪ੍ਰਾਕ ਅਤੇ ਜਾਨੀ ਦਾ ਨਵਾਂ ਗਾਣਾ ‘ਬਾਰਿਸ਼ ਕੀ ਜਾਏ’ ਇਨ੍ਹੀਂ ਦਿਨੀਂ ਟ੍ਰੈਂਡ ‘ਚ ਹੈ। ਇਸ ਗਾਣੇ ‘ਤੇ ਹੁਣ ਤੱਕ ਕਈ ਮਸ਼ਹੂਰ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣੇ ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਏ ਹਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸਰਗੁਣ ਮਹਿਤਾ ਦੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ‘ਰੇਂਸ ਕੀ ਜਾਏ’ ‘ਤੇ ਬੀ ਪ੍ਰਾਕ ਨਾਲ ਡਾਂਸ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਵਿਚ ਰੁਝਾਨ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 70 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕ ਮਿਲੀਆਂ ਹਨ।

Sargun Mehta song dance

ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਸਰਗੁਣ ਮਹਿਤਾ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਆਪਣੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਉਂਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਸਰਗੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਸਰਗਰਮ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਡਾਂਸ ਦੀਆਂ ਵੀਡੀਓ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਮਨੋਰੰਜਨ ਕਰਦੀ ਹੈ। ਸਰਗੁਣ ਮਹਿਤਾ ਅਤੇ ਬੀ ਪ੍ਰਕ ਦੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਦੀਆਂ ਲਗਾਤਾਰ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਹਨ। ਇਕ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਗਾਣਾ ਪਾਕਿਸਤਾਨ ਵਿਚ ਵੀ ਰੁਝਾਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ, ਇਕ ਹੋਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਹੁਣ ਇਕ ਅਨੌਖੀ ਵੀਡੀਓ। ਅਸਲ ਵਿਚ ਵੀ ਕੋਈ ਮਾਲਕ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਸੀ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ, ਸਰਗੁਣ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਰਗੁਣ ਮਹਿਤਾ ਇਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਟੀਵੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੀ ਫੈਨ ਫਾਲੋਇੰਗ ਕਰੋੜਾਂ ਵਿਚ ਹੈ। ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ 5.9 ਮਿਲੀਅਨ ਲੋਕ ਹਨ। ਸਰਗੁਣ ਨੇ 2013 ਵਿੱਚ ਰਵੀ ਦੂਬੇ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਸਰਗੁਣ ਵੀ ਪੰਜਾਬੀ ਫਿਲਮ ਇੰਡਸਟਰੀ ਦਾ ਇਕ ਵੱਡਾ ਨਾਮ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਉਥੇ ਕਈ ਹਿੱਟ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਹੈ।

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *