40% ਛੋਟ ‘ਤੇ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ iPhone, Oneplus ਸਮੇਤ ਇਹ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮਾਰਟ ਫੋਨ, ਦਾ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਹੈ ਮੌਕਾ

iPhone Oneplus are getting 40% discount: ਈ-ਕਾਮਰਸ ਸਾਈਟ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਇੰਡੀਆ ਨੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਡੇਅ ਦਾ ਐਲਾਨ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਹ ਅੱਜ ਯਾਨੀ 11 ਅਪ੍ਰੈਲ 2021 ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ ਹੈ. ਇਹ ਵਿਕਰੀ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗੀ. ਇਸ ਸੈੱਲ ‘ਚ ਗਾਹਕ 40 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਦੀ ਛੋਟ ‘ਤੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਅਤੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਉਪਕਰਣ ਖਰੀਦ ਸਕਣਗੇ। ਨਾਲ ਹੀ, ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ 10 ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਤ ਤੁਰੰਤ ਛੂਟ ਜਾਂ 1,500 ਰੁਪਏ ਦੀ ਛੂਟ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਕੀਤੀ ਜਾਏਗੀ। ਇੰਡਸਇੰਡ ਬੈਂਕ ਕ੍ਰੈਡਿਟ ਅਤੇ ਡੈਬਿਟ ਕਾਰਡ ਉਪਭੋਗਤਾ ਇਸ ਛੂਟ ਦਾ ਲਾਭ ਲੈ ਸਕਣਗੇ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫੋਨ ਨੂੰ EMI ਆਪਸ਼ਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਖਰੀਦਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪ੍ਰਮੁੱਖ ਮੈਂਬਰ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਈਐਮਆਈ ਅਨੁਸਾਰ ਫੋਨ ਪ੍ਰਤੀ ਮਹੀਨਾ 1,333 ਰੁਪਏ ‘ਤੇ ਖਰੀਦ ਸਕੋਗੇ।

iPhone Oneplus are getting 40% discount

OnePlus, Xiaomi, Samsung, Apple, Vivo ਅਤੇ OPPO ਸਮਾਰਟਫੋਨਜ਼ ਨੂੰ ਐਮਾਜ਼ਾਨ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਅਪਗ੍ਰੇਡ ਡੇਅ ਸੈੱਲ ‘ਚ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦੁਆਰਾ ਆਧੁਨਿਕ Redmi Note 10 ਸੀਰੀਜ਼,  Vivo X60 ਸੀਰੀਜ਼, Samsung M12, OPPO F19 Pro+, Samsung M02, Samsung M02s, Mi 10i ਸਮਾਰਟਫੋਨਸ ‘ਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਆਫਰ ਪੇਸ਼ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਸੈੱਲ ‘ਚ ਵਨਪਲੱਸ 9 5 ਜੀ ਸੀਰੀਜ਼ ਦੇ ਸਮਾਰਟਫੋਨ ਨੂੰ ਵਿਕਰੀ ਲਈ ਸੂਚੀਬੱਧ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਦੇਖੋ ਵੀਡੀਓ : ‘‘ਲੱਖਾ ਮੋਰਚੇ ਦਾ ਖਹਿੜਾ ਛੱਡੇ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹਦਾ Encounter ਤਾਂ ਕਰਨਾ ਹੀ ਏ ਤੇਰਾ ਵੀ ਕਰਾਂਗੇ’’ ਸੁਣੋ Live

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *